Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tshirt printing

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jackson jonh, Dec 7, 2011.

  1. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji oda za tshirt printing kuanzia tshirt 50,mtambo ni wa kisasa na unatoa quality ya maana,mi nipo dar,kwa anaehitaji tunaweza kuwasiliana kwa namba 0652993219.
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    weka sample mzee kwa picha au huna hata kipeperushi cha pdf tupitie tuone baadhi ya kazi zako mkuu?
     
  3. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali nitafanya hivyo,ila ingekuwa ni bora zaidi tungewasiliana,kama we upo ndani ya dar ningekuafuta nikuonyeshe sample.
     
  4. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mnatumia machine gani, na nani supplier wenu wa tshirts na rangi?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka mimi niko Mtakanini, wilaya ya Namtumbo mkoa wa Ruvuma, Unaweza kuniletea sample kadhaa ya kazi zenu? Nadhani wewew unafanya graphic designing, staki kuamini kuwa kwenye computer hiyo unayotumia sasa kupost JF hauna hata mifano kadhaa ya ubunifu wenu!!!...Mmi naweza kuwa mteja wako; tafadhali nifahamishe bei za kuprint t-shirts, kama unaona haifai kuweka hapa tafadhali ni-pm, au tuma kwa amoebazone@gmail.com.
    Ahsante!
     
  6. B

    Baseba Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka si vizuri ku display e mail yako au namba ya simu. Omba watu waku pm. Enjoy JF
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hyo idad ya 50 tshts ni bei gani?? Mfano nataka ziwe na jina langu tu DEEJAY NASMILE
     
  8. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tshirt ikiwa ni kwa upande wetu bei ni 8500 jumla na kuprint,hakuna logo isioshindikana mkuu
     
  9. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mi sijakuelewa mkuu, hakuna logo isiyoshindikana au hakuna logo inayoshindikana? Una maana zote mnaziweza au?
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama kitu kinafanyika kwa wema hivi watu huwa mnaogopa nini?
     
  11. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap nilikosea mkuu ni kwamba hakuna logo inayoshindikana
     
  12. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitaku email kaka wala usijali,hakuna kinachoshindikana
     
  13. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunafanya screen print na mashine tutumiayo ni VASTEX INTERNATIONAL
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    so kumbe hamfanyi embroidery??? nitumie sample ya kazi yenu kwenye imzzotz@yahoo.com tshirt designing ndo kazi yangu tukielewana ww utakua printer wangu. pia nifahamishe kama embroidery mnafanya.
     
  15. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu embroidery tunafanya pia, nakutumia email leo hiihii wala usijali kaka,tuko pamojaa
     
  16. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mkuu,bei nimeshakueleza ni sh.8500pamoja na tshirt,au umegaili mbon kimya?
     
  17. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    samahani mkuu unatumia t shirt aina gani manga au?
     
  18. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni utakayotaka wewe tu mkuu.
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kwanza sijapata mail yako! Halau unaposema elf8500 pamoja na tshirt! daha naona ni cheap sana, maana mimi naposema tshirt siyo tshirt za watoto wa shule! Bei ya kuprint kama tshirt ni ya kwangu ni sh ngapi? Na je bei flat rate kwa kila design? Asante mkuu.
     
Loading...