Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tsh. 7500/- KWA WANAFUNZI ELIMU YA JUU, NI SAWA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chavuma, Jul 20, 2011.

  1. C

    Chavuma Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jana bajeti ya wizara ya elimu imewasilishwa mjengon! Wizara imeongeza kias cha sh. 2500/- kwa siku, kama pesa ya kujikimu na sasa ujumla wa pesa hyo kuwa Tsh.7500/- per day! Je serikal imezingatia uhalisia kwa wale wanaoish off campus? Au ndo ulegelege?
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Ofcourse haijazingatia sana,,, this government is tooo corrupt, wanachuo washukuru Mungu hata kwa hilo walilopewa,,, secta nyingi nyingine bado hali ni mbaya sana, soo japokua hiyo pesa haitoshi, wanachuo wajitahidi tu kwenda nayo, maana serikali imeshawasaliti wananchi wake zamani sana
     
Loading...