Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TSD Wilaya temeke wanakwamisha walimu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapengo junior, Jun 28, 2011.

  1. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Tsd temeke wanasumbua,hawataki kutoa barua za uthibitisho wa ajira kwa baadhi ya walimu sasa ni miezi saba..walimu wamejaza fomu za ajira tayari kila wakienda kufatilia hizo barua za ajira wanaambiwa kesho kesho.hivyo wanafanya kazi bila barua za ajira je ni haki???mwenye uwezo wa kusaidia hili tunaomba msaada na wahusika wizara ya utumishi nendeni Tsd temeke mkaone madudu..ahsante..
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    mhh tsd ndo nini?
     
Loading...