Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tsd temeke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapengo junior, Sep 13, 2011.

  1. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu kama kuna mtu anaweza kusaidia walimu wa sec kupata barua za ajira wilayani temeke namuomba asaidie kwani tsd temeke hawafanyi kazi..hasa yule katibu wake bi SUBIRA MWAKITEBE..tunaomba mwenye uwezo wa kurekebisha basi asaidie..afisa elimu wilaya na mkoa pia wapo kimya,.ahsanteni
     
Loading...