Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True Story

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlachake, Aug 10, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kila Jumatatu saa tatu Usiku Redio Maria Inarusha Kipindi Kiitwacho Wanamaridhiano.
    Kipindi cha jana kilikua ni marudio ya Jumatatu iliyopita.

    Now comes the story.
    Kuna dada mmoja ambaye ni Mhasibu katika shirika moja hapa Tanzania.
    Alufunga ndoa na bwana mmoja pale Chuo kikuu cha Dar es salaam miaka minne iliyopita. Katika kanisa la KKT.(huwa pale dini zote za kikristu hutumia Jengo moja)

    Kuna kipindi huyu dada alimwambia mme wake kuwa amepata contract job Arusha. Kwa upendo mume wake huyu alichukua gari na kumsindikiza mwenzi wake Arusha mpaka hotel aliyofikia.

    Kwasababu mume wake hakuhitaji kwenda iliko ofisi mpya ya mkewe ilimbidi Kesho yake
    arudi Dar es salaam kuendelea na majukumu yake. Huyu mwanamama alikua anaka mpaka miezi sita na zaidi bila kuonana na huyu mumuwe.

    Kila mume wake alipotaka kwenda kumtembelea Arusha huyu mama alitoa vijisababu.
    Oh! ''Huwa nabanwa sana na kazi so natoka usiku sana haina haja wewe uje, wacha
    nitafute muda wa kujiiba nije mimi Dar''

    Storry zikawa ndio hivyo.
    Wiki mbili zilizopita, Huyu dada amefariki dunia akiwa katika harakati za kujifungua. Huyu mume wake alipo pata taarifa aliamua kufunga safari mpaka Arusha.
    Cha ajabu alikuta huyu mwanamama an mume mwingine wa ndoa, na yule mwnao wa kwanza
    jina la baba na la huyu mume wa pili.
    Tafrani ilitokea kwa nani ni mume halali wa kuuzika mwili!!
    hadi sasa bado huu mwili haujazikwa.

    my dear ladies, please be careful jamani
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    He!

    Halafu mnasema tusiwanyemelee kwa nyuma............................abiria chunga mzigo wako!:becky:
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila huyu jamaa naye alikuwa bushoke... Yani mkewe ana mimba hadi anajifungua hujui?
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Paukwa pakawa.
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :confused2:
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Tema mate chini mkuu...........................unaweza usijue ..............why not! Hujasikia mambo ya matambara nini weye!?:eyeroll2:
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :mad2::mad2:holy crap
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Very true indeed!
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    It may be.
    Lakini ningeomba upate kamuda kidogo uwe unasikiliza hii programme on mondays.
    Labda the way mimi nimeipresent ndio inaonekana paukwa pakawa. but this is a true story my friend
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hadithi. hadithi? Hadithi njoo...! Umempeleka mkeo kwa gari hadi Arusha. Unajua hotel aliyofikia halafu unakubali Miezi SITA mizima akukatalie kwenda kumsalimia eti kwa vile ana kazi nyingi na anarudi usiku!!! SO WHAAT! Rudi Usiku na utanikuta nimeishakuja kutoka Dar na ninakusubiri Reception ya Hoteli...Unless na wewe Huku Dar ulikuwa na yako na unafurahi anapokuambia usimfuate Arusha!:eyeroll2:
     
  11. KAPERO

    KAPERO Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana tena inauma sana. kwanza tuwape pole wenzetu walio fiwa na mpenwa wao. maoni yangu nawashauri wakubaliane na wasaidiane kumzika mwenzao.


    Baada ya hayo..!! haya matukio ni mengi hasa kwa wanaume. wana watoto na wake kila wanako kwenda.

    ila huyo aliye kufa,,,sijuih,,,. atajua yeye na Mungu! labda hiyo ndiyo safari ya kuelekea hukumu yake.

    Nanyi ndugu zangu jihadharini na kuwa mbali na wapendwa wenu.

    mwenzio akinyolewa wewe suka rasta! au twende kilioni.!!!!!
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    story inaweza kuwa ya kweli ila huyo mume orijino nae ni Bushoke iweje mkeo akae sehemu kuanzia mimba mpka anajifungua wewe hujaonana nae kuna umbali gani hapo Arusha tu.... na kingine ina maana hamna hata mtu mmoja unayemjua hapo Arusha ukamtuma amtafute ili akupe taarifa mmm kizunguzungu tupu ngoja niishie hapo
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Yawezekana huyo mume naye aliona ndo chance yakujirusha akaona bora aendelee na kazi huko AR asimsumbue na ndivyo ilikuwa!!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chini ya jua kila kitu kinawezekana ila huyu mwanamama alikuwa mafia wa ukweli:confused2:
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kifo kimemuumbua hata hivyo jamaa naye alimlegezea sana hapo likuwa huyo mama yuko tayari kwa lolote
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    matokeo yake imekula kwake. Halafu mwisho wa siku wanagombea kumzika marehemu ningekuwa mm ningempotezea tu ningeshiriki mazishi kama mtu baki
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Aisee, ila huyu mwenzetu alizidi, yaani anaomba ruhusa kumtembelea mkewe? Si ukimkumbuka unapamba basi unafikia na kulala anakolala!! Si ndio ubavu wangu? Popote pamoja.
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haya ndo ya dunia. lakini mwanamume alitakiwa ajue wapi mkewe anakaa, hata kama huyu mke alikuwa akibanwa ofisini sana. hata kupitisha wikendi kidogo. kweli alikuwa Bushoke. lakini haya wnaume pia huyafanya huwa na ndoa mbili bila wakeze kujua.
     
Loading...