Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True story!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee, Aug 30, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa darasa la kwanza. Mwl wa hisabat akaingia. Akaandika swal la kujumlisha ubaon,, ukauliza anayejua kufanya swali apite mbele afanye swal. Nikapita nikafanya swal. Bahat mbaya nikalikosa. Alipiga bonge la kofi kichwan, akasema "nimesema anayejua kufanya swal we unapita". Iliniuma sana, sitasahau.
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    na ndio maana hujui hesabu mpaka leo
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nimesoma PGM advance. Nipo deep.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa sahihi hakusema kufanya na kulipata.,alisema anayejua kufanya swali.
     
  5. The only

    The only JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    so what?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    what?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nilihis katoa nyumban na stress zake. Ualimu hauitaji uwe na hasra.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo waafrika tulivyo hakujua kukosea kwako kungekusaidia na usingekuja kukosea tena swali kama hilo
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    alikuwa na stres za familia yake.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa kumbe haijakuuma!!!!!!!
    mshukuru sana huyo mwalimu..............
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwahyo bila hlo kof nsngejua hesabu?
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio maana yake mkuu, maana inaonyesha ukawa unazikokotoa kwa hasira ili kumkomoa yeye, kumbe ndio unajitengenezea njia, that's why upo deep.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    unaweza ukawa umesoma pgm lakini bado hujui..
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    amesema ilimuuma lakini sasa haimuumi tena..
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwanza ilikuwa aibu darasa zima waliniangalia. Na sikutegemea.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    alinifanya niwe na hasira na hesabu. Ila sio njia nzur ya kufundsha.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ila labda kwel!
     
  18. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwalimu huyo hakuwa sahihi, lakini ndio walimu wetu wa zamani, mambo ya kusimamishwa darasa zima halafu unashituzwa sema table ya 6 ukishangaa unapewa kibio kimoja hatari mpaka darasa linakaa kimnya.
     
  19. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Unanikumbusha mbali kweli, miaka 19 iliyopita nilipokuwa S/msingi Kiloleni Tabora darasa la tano.
    Mwalimu alikuwa anafundisha hesabu za VIPEO na VIPEUO, akatoa mfano 10 kipeo cha pili ni sawa na 10x10 = 100 siyo 10X2; mbili kipeo cha tatu ni sawa na 2x2x2 = 8 siyo 2x3. Akasema: "Sasa nataka mtu aniambie 10 kipeo cha 3 ni sawa na ngapi, usikurupuke tu na kuropoka, ukikosea tu utaniona!!!" Nikaona mbona swali simple, na vile nilikuwa kipanga, nikanyoosha mkono faster huku nikijua 'lkn hapa sitakiwi kufanya 10x3=30', ghafla akani-point nijibu, lol NIKAROPOKA na kusema 30! Alinilamba kofi hilo! Kumbe akilini mwangu 30 lilikuwa ni jibu ambalo SIKUTAKIWA KULITAJA!
    Lkn kwa kuwa nilikuwa naamini najua (hayo makofi kwangu sana yalipunguza heshima kwake) na S/msingi nilifaulu, hesabu nilipata 48/50, Lugha 47/50, Maarifa 45/50. O-level nikapata B-Maths B+, Physics B+, Chem A, Bios A. A-level nikasoma PCB - hapa nilianza kutokusoma kwa pressure, nikaona niwe nasoma vitu ambavyo nitavitumia katika maisha yangu, nikawa nasoma Bios na Chem (Physics nilisoma topic 4 tu), nikapata division I (point 9), nikaenda Muhimbili - I AM NOW A MEDICAL OFFICER - DOCTOR (MD).

    Siku akija ninapofanyia kazi akiwa anaumwa au ndugu/ jamaa yake anaumwa nitamtibu, nikishamtibu nitamkumbusha: "Mwalimu unakumbuka mwaka 1992 ........?!" Atalia! Akishamaliza kulia nitamtoa out kwenda kupata moja moto moja baridi na kula kuku kwa mrija, thereafter nitampeleka home akapajue anapoishi mwanaye, then nitampatia bussiness card yangu - "In case of anything related to health don't hesitate to contact me AT ANY TIME, I am ready to help you 24/7!"
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    haina haja ya kuweka bifu.
     
Loading...