Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True story- yalitokea udsm mwaka 1996

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nginda, Jan 19, 2012.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alivuta ngororo yake "wengine mnaita boom" na sijui vijana wa siku hizi mnaitaje?

    Baada ya kukamata mshiko akazama baa moja huko mwenge "Ingongwe" na "migombani". Akapiga ulabu wa kutosha. Baadae akavuta KCC (Nikumbusheni mliopo kwa sasa mnaitaje?). Akarudi na kcc yake na kushuka kituo cha kafeteria ya chini (manzese). Si unajua tene mbwembwe za wanaume, akaelekea hall 2 huku akimwonesha KCC awake kuwa lile ghorofa ni lake. Kcc (Jamani kumbe wewe ni tajiri hivyo ), Jamaa (ndiyo, hawa wote unaowaona ni wapangaji wangu), KCC (Kweli kaka nimekuogopa, na hawa waliokaa hapa ni nani), Jamaa (wapangaji wango). Basi wakapanda ngazi hadi ghrofa ya tao huko wakafanya walichotaka KCC kapewa elfu tatu akalala mbele.

    Baada ya siku tatu jamaa mchezo ukamnogea akarudi tena Igongwe. Kurudi akampata tena yuleyule KCC wa juzi. Wakaenda vizuri ghorofa ya tano na kufanya mambo. sasa wakati wa kushuka, KCC akamwomba jamaa (naomba unisaidie elfu hamsini dia nifungue bishara. Jamaa (kwa sasa sina hela), KCC (jamani huna hela ghorofa lote hili na wapangaji wengi hivi), Jamaa (hawajanilipa kodi, na ninawadai karibu miezi sita kila mmoja). KCC akafura.(Kumbe washenzi ee. Basi walipofika chini kumbe kuna washikaji wamekaa kwenye kiti cha concrete wana cheza daraft baada ya vipindi virefu vya kuboreka na ma-lecture ya hapa na pale. basi KCC kawaangalia majamaa kwa hasira, huku ameshilia kiuno. (Eti nyie wakaka), wakashtuka na kugeukia (Huu ni karibu mwezi wa sita hamtaki kulipa kodi zetu mnafikiri sisi tutaishije?) JAMAA KUONA HIVYO AKALALA MITINI. Kati ya wacheza draft akapandwa na mdadi anampandishia na hata kupiga vibao. bahati nzuri baadhi wakajua kapigwa changa la macho.

    Kugeuka nyuma hamuoni jamaa, na nauli hajapewa. Bonge la kilio. Kurudi chumbani walikotoka hafahamu chumba namba ngapi wala ghorofa ya ngapi.

    basi KCC akaamua kutangulia kwa miguu.

    (It's true story)

    Wa UDSM Tupeni yanayojiri kwa sasa.

     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi tuko bize tunatoboa Ozone kwa mikono.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    duh..mambo wanayofanyaga wasomi saa nyingine unakubali kuwa'you can take me outta ghetto but you cant take the ghetto outta me'
     
  4. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha mambo ya Asajile Mwaijumba ( Msajili wa Majumba) hadithi za mwanafyare.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Duuh nadhani wewe ndo ulifanya jambo hilo.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    kongosho majibu yako yananikosha ile mbaya!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,185
    Trophy Points: 280
    Igongwe kwa kina Filipo....naikumbuka sana hii baa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa hivi Igongwe imezungukwa na vitoto vya bar vingi
    kuna kifumbu, vingoromi na sijui nini
    Ila kwa kiti moto havijambo

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, ukiwa kwenye kifodi/daladala lazima upunguze stress

     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    hii ni story kali sana kuhusu udsm.. Ha ha ha.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    sasa hivi tulimzomea kikwete na mseveni pale nkrumah..
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmeniacha hapo KCC ndo nini?
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    KCC = Kima Cha Chini?
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante Buchanan, bado wanapatikana hao kima cha chini?
     
  15. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KCC wapo. Nenda hall 4 utasikia machungwa machungwa. Ukisika leta, akiingia chumbani ni dakika 45 ndo tena utasikia machungwa machungwa.
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Many thanks! You've made my day!
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Dah..umenikumbusha "migombani".....walikuwa wanatengeza kitimoto safi sana! Ile hiyo igongwe na nduguye silent inn imetuulia walimu wengi sana hapo mlimani!

    KCC, Bovu, etc....wanawake tunawapa majina mengi mno!
     
  18. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo penye nyekudu bwana.

    lakini hata wao wametuzidi. mara mbuzi, atm, .........
     
  19. j

    joely JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45

    sisi siku hizi hatuna muda na mambo hayo tunakesha na kitabu ikilazimu hata kwa mishumaa; tunauchungu na hapa tulipofikishwa na vizazi vilivyotutangulia
     
  20. i

    ivy blue carter Senior Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku iz mnajua kugoma nakushinda mlimani city (samak samak).
    na ngoja mtabaki mia mwaka huu mh.
     
Loading...