Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True Story: Rais wa Czech Republic aiba Pen Chile

Discussion in 'International Forum' started by popiexo, Apr 17, 2011.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amini usiamini tukio hili limetoke pale Rais huyu wa Czech Vanclav Klaus alipokuwa ziara ya kikazi nchini Chile
    YouTube - Pen Thief
     
  2. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu sijui wananchi wake watamwelewa vipi, inaonyesha udokozi nitaba yake toka utoto hawezi kuacha
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hivi ameiba au amechukua??
     
  4. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo ameiba kwasabau waandaaji hawakumpa, na kama kuchukua angechukua na mkebe wake
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo video ni ya ukweli au ndy yale mambo yetu yalee! maana hapo anaonekana amedhamiria kabisha kuiba, swali ni je-Ina maana hana uwezo wa kununua pen kama hiyo?
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! kumbe ni kweli bana! Nina wasiwasi na shemeji yetu, huenda na yeye huwa anapiga finga wanampotezeya tu!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Shemeji gani tena!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee namuonea huruma kweli sijui hali ikoje kwake!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Msemaji wa Rais Czech amesema Rais alijisahau kama binadamu kuichukuwa hiyo Pen
     
  10. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    stooop!!

    Prezdar wa czech hajaiba, angalia pen imewekwa kwa ajili yake mbele, na hata mwenzake pia kawekewa yake kwenye kibox chake.

    Kama pen ni yako na umewekewe wewe, ukiichukua na kuiweka kwenye mfuko kuna ubaya gani?
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli jamaa kaiiba , bora angeicha mkononi na kujifanya ameisahau na kuondoka nayo.

    Unajua wizi ni ugonjwa kama magonjwa mengine, mwizi akikosa cha kuiba hua anaweka hata shati lake, harafu baadae analinyatia na kuliiba ili atulize moyo.
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani ile pen aliwekewa nani? Yeye kaiangalia kaipenda kaamua kuiifadhi kwa matumizi yake ya nchini kwake!
    Mh hawa wenzetu kukuza mambo hawajambo!
     
  13. Selwa

    Selwa Senior Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acheni Ku-panick..its soo obvious kama jamaa alikuwa anatania..huoni kabisa aniachungulia Kamera... IT was a joke!! Yani waTanzania hamna hata sense of humour?
     
Loading...