Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True story: Mkuu wa shule alininajisi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Feb 24, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    shuleni kulikuwa na utaratibu wa kupimwa mimba kila tufunguapo shule baada ya wiki mbili.ila upimaji wake daaah huwa nautafakari sana
    mkuu wa shule alikuwa wa kiume,daktari wa kiume even tulikuwa na matron hakuruhusiwa kuingia
    chumba cha kupimia alikuwa anaingia headmaster na dokta wake
    jinsi ya kupima,tulikuwa tunavuliwa nguo zote
    dokta na mkuu wa shule wanakushika shika tumbo na matiti wanadai wanapima cancer
    mkuu wa shule sometimes alikuwa anasema ulale na mgongo apime na homa ya uti wa mgongo
    hii ilikuwa fair kweli? walikuwa wanakushika kweli hadi wadada wengine walikuwa wanazimia zoezi linaenda hata wiki
    siku hzi sijui wanapimaje
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,nimewahi pata testimony kama hiyo pia.
    Wengine wanatumia hadi vidole kupima nini sijui.....

    Mara nyingi wanapima kweli,...lakini kupima huku kunaendana na unyanyasaji
    wa kijinsia.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...dahhhh, inauma sana na anastahili kushtkiwa kwa udhalilishaji popote pale alipo hata kama miaka imeenda!
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ayaaa siku hizi wanapima kwa macho tu!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    ona sijaona sehemu uliyonajisiwa? au mimi ndio sijui maana ya kunajisi
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilisahau title yake,......
     
  7. l

    lukatony JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usimlaumu!!!!mlaumu muumbaji!!!!!!!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Really??

    Mie siamini!!

    Ingawa nilipata story ya dada amabaye alinusurika kubakwa na Mkuu wa shule baada ya kumaliza Form 4 wakati wanachukua pesa zao za tahadhari (caution money)!!

    Hii sijawahi kuisikia!

    Babu DC
     
  9. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Hapo Dr angepigiwa simu halafu atoke nje kuzungumza nayo kama nusu saa hivi lazima mkuu wa shule angeomba kitu
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseee!!
    :yawn::yawn:
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hallow babu DC
    Missed you ....

    Mbaya sana kukomaliwa na mwalimu
    Uwe binti au mvulana
    Harasiment ile ile..

     
  12. E

    Edo JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nahisi topic iko sehemu sio yake, pole lakini -nataani nami niwe headmaster wa enzi hizo
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli bwana sio fair
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huo utaratibu ni wa hatari sana aisee
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli babu siwezi danganya
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa iyo nisemeje?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa kosa gani mbu nimfungulie mashtaka sasa hvi.maana nikikumbuka walivokuwa wanatugeuza geuza roho inauma sana
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    kunajisi ninavyojua ni kufanya mapenzi isivyotakiwa ilakupimwa tu na kushikwa hizo sehemu mimi naona ni kitu cha kawaida labda kama ulikuwa hujui kuwa kuna utaratibu kama huo
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Babu DC u khali gani? Habari za utokako? Ndio nini kupotea bila kuaga wajukuu zako? Bishanga anakutafuta sana. Karibu tena jamvini. Mie nimefurahi kukuona!


    @ Smile unajua/ kuelewa maana ya kunajisiwa?... Poleni kwa kudhalilishwa huo upimaji ulikuwa kiboko..
     
  20. samito

    samito JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    inaelekea zoezi lilikuwa zito sana mpaka wanazimia?!!
     
Loading...