Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True story; inasikitisha sana, nani alaumiwe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Sep 26, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanandoa hawa walikutana na wakiwa na hali duni kimaisha, wakaoana na kujaliwa kupata mtoto 1 wakike. Kadiri siku zilivyoenda MUNGU akawajalia wakafanikiwa kimaisha na wanamiliki mali kadhaa. Miaka 7 ikapita mke akabeba mimba kwa bahati mbaya mimba ikatoka, akamweleza mama mkwe wake hapo ndo matatizo yalipoanza. Mama mkwe na Mume wakaanza kumsengenya kuwa hazai. Mama mkwe akafikia hatua ya kusema mwanae aoe mwanamke mwingine. Mke akawa analia na Mungu kila siku,Siku 1 mama mkwe akaja akamkuta mke huyo anaumwa akasema wala haumwi ni mamizimu ya huko kwao,huyu dada aliumia sana kwani hajui uchawi wala mizimu akamweleza mumewe maneno aliyoongea mama yake, mume kumuuliza mama yake akakataa katakata na kudai kuwa mwali wake kamsingizia ili asije kwa mwanae, kwa bahati nzuri Mke akapata ujauzito mume wake akaanza kumnyanyasa, kumtukana na kumnyima hela ya matibabu kwa shinikizo la mama yake kuwa alimsingizia, pia mama huyo akasema huyo mtoto hatazaliwa ng'o, kwa ufupi Mume na mama yake waliungana kumnyanyasa mwanamke(mke).

    Mke yule akawa anaomba Mungu na kumwambia mumewe kuwa ni kweli mama yake amemwambia yy ni mchawi na anamauvimbe hazai lakini mume hakumwelewa na manyanyaso yakaendelea,mke akapata matatizo makubwa ikabidi madaktari wampasue wamtoe mtoto wa miez 7 kwani alinyongwa na kitovu karibu afe. Wiki 3 baada ya kujifungua mama mkwe akaja akamwambia niletee mtoto nimkague nataka niondoke,yule mke akashindwa kumpa mtoto akamwambia mumewe aje ampe yeye,mume hakuja na mama akaondoka,siku zikapita yule mume akamwambia mkewe kw hataki mtoto mke akamwambia atawajibia kumlea mwenyewe,ikabidi baba wa kijana aingilie kati na kumuonya kijana wake kuwa mama yk anapenda kuongea uongo na kukana hivyo asimnyanyase mke wake,kijana akakurupuka akaongea uongo kuwa mke wake amemuita mama yake mbwa,kwakweli mke yule aliumia sana akawa anafunga na kuomba Mungu,miez 2 baadae yule mama akaanza kuumwa kupima akakutwa na uvimbe kwenye kibofu na presha na sasa anaumwa sn,je nani anamakosa na nini kifanyike? Ushaur please
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa kitungo tungo zaidi.

    Ila huyo jamaa na mama yake wote hamnazo.
     
  3. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndo umehitimisha au? maana naona km inaeleaelea hewani!
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,762
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    endelea kujifunza tunga hadithi.. practice makes perfect.
     
  5. R

    Rubesha Kipesha Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama wakwe wanafuata nini kwenye nyumba za watoto wao.
    Kusalimia sawa, lakini wakiweka kambi ndio matatizo kama hayo yanaibuka!
    Loh! wazazi wasiingilie nyumba za watoto wao. Hapo ukute huyo bi Mkubwa
    nyumba yake imemshinda!
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    haya makitu ya kuoa huku mkiendelea kusikiliza kila mnaloambiwa na mama zenu kuna siku watapangiwa zamu oh!huu ni upuuzi gani nausoma hapa,logic ya huyo mwanamke kutokuzaa inatoka wapi?na ananyimwa matunzo kwa sababu mama mkwe kasema asipewe na mwanaume nae dume zima na kengele chini kweli linafanya hivo!kisa cha kumtesa dada wa watu!ndo mana mabinti siku hizi hawataki hii ya habari ya kutafuta wote bora tu wanavukuta mshahenyeka wee ye aje atumbue tu!na mwisho wa siku ukianza kuleta habari za mama kasema hili mama kasema lile huyo anatimua!wanaume wa aina hii wamefanya wanawake wamekuwa makatili na wabinafsi sana kwenye mahusiano,sasa hapo mtu amejibana,wameinuka kiuchumi leo eti mchawi!pumbav jazz bend!
    huyo dada sijui hata nimwambie nini maskini!sasa yuko wapi na ana hali gani?anafanya kazi?ana ndugu walio karibu?
     
  7. Toria

    Toria JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    shetani alaumiwe
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Usiseme ya kutunga maana hapa jf hatujuani pia tuko wengi haya mambo yanatokea duniani tembea uyaone,sikiliza yapo haya kama bado mdogo kuwa uyaone sio magorofa.
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hakyamungu patachimbika,ndo maana mi ctaki mtu wa kuanza nae maisha,bora nivikute tu
     
  10. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Uandishi huu unanifanya nimkumbuke mwalimu wa Kiswahili darasa la kwanza na la pili kwenye mdaya ya sehemu gani tuweke nukta, koma au alama ya kuuliza.
     
  11. L

    Laaziz Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walaumiwe wote mume na mamayake, yatawageukia tu siku si nyingi
     
  12. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa kibongo muvi sana hata hitimisho lake halieleweki au ndo scrip zenyewe??
     
  13. L

    Laaziz Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha haaa kumbe yalimgeukia kweli mama mkwe si mchezo! Mungu analipa hapahapa duniani.
     
  14. t

    tininti Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Umeongea kweli ndugu uandishi gani huu? halafu story yenyewe inahang tu, tafadhali mleta story jipange.
     
  15. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Njoo kwangu nikuwowe..kwangu iko kila kitu kazi yako itakuwa ni kutumia tu..ahaa ahaa ahaaa!!!
    Ila uwe mrembo.
     
  16. majany

    majany JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli,nilijua niko peke yangu.....tulia basi uiandike vizuri,najua inakuuma,but tuangalie na sisi wasomaji wenzio......Huyo mama mkwe ni mkorofi tu..hata hivyo huyo dada asimuache mungu kabisa....
     
  17. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ni mimi sijui kuelezea ila ni ukweli kabisa na mama huyo kwa sasa ni mgonjwa sana na anatibiwa KCMC na wiki ijayo atafanyiwa operation, mume anahaha afanyaje mana alimtesa sana mke wake pamoja na kumtukana mama wa mke wake alipomsaidia mwanae kumpeleka hospitali alipokua anasumbuliwa na ujauzito na mumewe akagoma kumpeleka mkd hospitali.
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Tuwapende wazazi na ndugu zetu ila inapokuja suala la ndoa na mke wako heshima ni lazima iwepo. Kwa ufupi ukitaka ndoa yako ife kifo cha asili ingiza hasa mama yako na dada zako. Baba wakwe hawana shida hata kidogo. Ndoa ni makubaliano ya watu wawili tu na kila mtu atamwacha baba yake na mama yake na mume utaambatana na mkeo, tazama mtakuwa mwili mmoja!!! Alichokiumba Mungu mwanadamu asitenganishe. Mungu hakukosea, alijua ndugu ni sumu ya ndoa.
     
  19. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia simu hvy imebidi niandike mara 2,endelea kusoma utakuta hitimisho
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    malipo ni hapa hapa duniani
     
Loading...