Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True Story: Binti alivyotumia mbinu ya kijasusi ili kuolewa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbori, Aug 15, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hiki kisa cha kweli kabisa! baina ya binamu yangu (mwanaume), mwanaume na mdada mmoja. Mwanaume mweneyeji wa Moshi) anafundisha shule moja ya sekondari nje ya mji wa Morogoro na binti (mwenyeji wa Mara) anafundisha shule iliyopo mjini Morogoro.
    Kwa mara ya kwanza Mwanaume alikuwa "single") walikutana katika usahihishaji wa mitihani ya Mock Kidato cha Nne - 2008. Baada ya hapo waliendelea kuwasiliana kama marafiki wa kawaida, walikuwa wakikutana mjini, kanisani (ikiwa kama mwanaume alitumwa kikazi mjini).

    Mwaka 2010 mwanaume alipata nafasi ya kujiendeleza kielimu, elimu ya Shahada, katika Chuo Kikuu kishiriki cha Mwenge kilichopo Moshi (nyumbani kwa mwanaume). Katika kipindi chote cha mawasiliano binti alimshinikiza sana mwanaum) kufika alikopanga bila ya mafanikio, lakini mwanaume aligoma.

    Siku chache kabla ya mwanaume kwenda chuo alipata shinikizo kubwa kutoaka kwa binti, hivyo akaamua kwenda, kwani aliambiwa kuna jambo muhimu sana binti anataka kumwambia. Mwanaume alifika kwa binti ili kujua alichokuwa anaitiwa. Binti alimwambia mwanaume "mimi nipo single, niliwahi kuwa na uhusiano na mkaka mmoja nikiwa chuo, na wewe ndio chaguo la maisha, nimekuwa nikikuchunguza sana tangu ile siku ya kwanza kwenye kusahihisha, naomba uwe mume wangu wa kufa na kuzikana". Mwanaume alipata wakati mgumu sana kutoa jibu na kumwambia atatoa jibu baada ya tafakari.

    Mpaka mwanzoni mwa mwaka 2011 mwanaume alikuwa hajatoa jibu lolote. Hapo ndipo binti alipofanya 'ujasusi' . Binti alijua siku mwanaume anayomaliza mitahani ya UE, hivyo, alimfungia safari kutoka Morogoro hadi Moshi bila ya mwanaume kujua. Binti alimjulisha mwanaume saa nane mchana ya kwamba yupo njiani (Same) na anafuata jibu, huku mwanaume akiwa amewataarifu wazazi wake ya kwamba kesho yake angeenda nyumbani.

    Mwanaume alipata mshtuko mkubwa, kwani hakuweza kumkatalia wala kumwambia mama yake ya kwamba hatokwenda kijijini. Binti alifika mjini Moshi jioni, mwanaume akamtafutia gesti na wakaanza majadiliano.

    Binti alipogundua ya kwamba mwanaume atakwenda kijijini siku inayofuata, alikwenda kununua vitenge doti mbili, sukari n.k. na kumwambia mwanaume ni lazima waende wote kijijini ili apate kumsalimia mama 'mkwe'. Baada ya binti kuona mwanaume anaogopa sana na kusitasita alimwambia "naona hunitambui, tukifika kwa mama utanitambua vizuri". Walipofika kijijini, kabla ya mwanaume kumwelezea mama yake chochote juu ya uhusiano wake na yule binti, binti alipata muda wa kuongea na mama kidogo na kumpa zawadi alizonunua pamoja na hela.

    Baadaye mwanaume alipomwelezea mama yake juu ya uhusiano wake na yule binti, mama alimwambia, mbele ya yule binti ya kwamba yule binti ndiyo mwali anayemtambua, kwani umri wa kijana wake ulikuwa umeenda (ana maika 30) na ajaonyesha dalili yoyote ya kuoa, pia yule binti ni sahihi kwani (ana miaka takribani 28) alikuwa tayari kuolewa na anaonekana ananidhamu (kumbuka binti alimpa mama zawadi pamoja na hela). Mama aliwaita wajomba wa wazee kadhaa ili kuwatambulisha mwali wake mtarajiwa na kuwaambia stori nzima, ndugu wote wabariki uhusiano wao.

    Kwa sasa wanaendelea vizuri, pande zote mbili za wazazi zinauhusiano mzuri na wanaandaa ndoa kufunga ndoa mwakani pindi mwanaume atakapohitimu masomo.

    Poleni kwa kuwachosha, kwani habari hii ni ndefu sana. Kwa wale 'single ladies' ukiona inakufaa tumia, na sisi bachelors, ikitutokea tusishangae. Naomba kuwakilisha.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    okay, huko kunaitwa kujua utakalo na kulifanyia kazi hadi upate.

    Good for them!
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hadithi inatufundisha nini tena mkuu!!!!
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Scofied ...."kwa wale single ladies, ukiona inakufaa chukua, kwa sisi bachelors, ikikutokea usishanage"
     
  5. New2JF

    New2JF Senior Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri...lakini sidhani kama hii ni mbinu ya kijasusi...mbona nyepesi hivyo? au kwakuwa amemkuta mwanaume mwenyewe naye mwepesi??
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanaume inawezekana na yeye alikuwa anampenda huyo dada ila tu alikuwa domo zege! Katika hali ya kawaida, si jambo rahisi kumlazimisha mwanaume kuoa! Ni sawa na kumlazimisha punda anywe maji mtoni, hawezi kunywa mpaka amependa mwenyewe!
     
  7. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Duh, midume mingine yalainika kirahisi, mie mpaka ufike kwa mama Ni issue nzito sana.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa intufundisha nini hiyo? tuonane na wazee na tuendelee na wabariki kuzini kwetu au?
     
  9. majany

    majany JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa alikua 1st year au???mbona mbinu rahisi sana...kwani amgempotezea pale Moshi angempata wp???Unamzimia simu then unaendelea na mengine.....alimpenda tuu.....
     
  10. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh kirahs rahsi hvyo?! Ila ya muda mrefuu,kaz kwnu wadada
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingawa huyu binti yangu kapata alichopania, ndoa siyo jambo la kuziana ujanja. Anaweza kuwa mjanja leo kesho ikawa vinginevyo. Tumewaona wengi waliofanya hivyo mwisho ukawa mbaya. Neno ninakupenda na nitakuoa si la kulazimisha. Huja lenyewe kutokana na msukumo uliomo ndani ya mhusika. Ikitokea ukafinyangwa msukumo huo mwisho wake utakuwa mbaya tu ingawa mie si mtabiri wa mabaya.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi nimewaza labda mwanamke kamshikia jamaa bastola kumbe.....dah! Umenichosha! Hebu wataarifu mods wabadilishe hiyo title!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengi ni mpaka wakaliwe kooni na wanawake/wachumba zao ndipo wanaoa, otherwise wangependa waendelee kufanya nao uasherati tu, huku wakidhani atatokea mwanamke aliye bora au mrembo zaidi ya huyu.
    Natuurallywanaume si waoaji!
     
  14. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuna nguvu ya kizizi hapo, hasa pale alipomwita kwake, alipigwa kitanzi hapo hapo.
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hii ingenoga kama ingekuwa hivi:

    Si mnaona jinsi ambavyo ingependeza eh....!
    Sasa huu ndio tungeita ni UJASUSI.....................................LOL
     
  16. sausage

    sausage Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi sioni kama huyo dada atafaidika na hiyo kwasababu ni yeye ndo kapenda bila kuangalia kama mwenzake anampenda au la. Yawezekana huyo kaka kakubali tu kwakulazimishwa hana mapenzi na huyo dada lakini ndi keshalazimishwa. Nahisi baadae Itamcost sana huyo dada kwa anachokifurahia leo kesho atalia na kujutia uamuzi alioufanya.:spy:u
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    hii mbinu inatuka sana
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    zomba huwezi kuukumbatia mbuyu kwa mikono dr.slaa ni mbuyu kwako babu wewe ,alafu wewe sio msafi kivile kumwona mwenzio ni mzinzi sana zomba watu wengi tunadhambi na tunaishi kwa toba na rehema za mungu tu,kila thread unayochangia MMU lazima umtaje huyo mzee ule ni mbuyu kwako kamwe huukumbatii utabakia kutokwa povu tuuuuuu.mwenzako ashatubu wewe kila siku unapiga kichwa chini kuomba toba ila ukirudi nikuendelea kuhukumu tuu unamsaidia mungua au fanya yanayokuhusu acha ya Mungu afanye mwenyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kinasema "kuolewa" utumbo hauoneshi harusi! huyu anataka kuhalalisha zinaa hakuna zaidi.
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Gia la Mwanamke wa kikurya kiboko na asubiri baada ya muda itabidi ajifunze boxing, maana ile ilikuwa kumbana mwanamme muoga asijaribu nje, tena mwalimu wa Sekondari za wanawake?
     
Loading...