Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Troy Davis anyongwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdraze, Sep 22, 2011.

  1. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Licha ya shinikizo la kimataifa kupinga hukumu ya kifo dhidi ya Troy Davis, jimbo la Georgia nchini Marekani limemnyonga kijana huyo na kuzusha shutuma kubwa kutoka ulimwengu na wanaharakati wa haki za binaadamu. DW-WORLD.DE,
     
  2. 2

    2simamesote Senior Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa c mahala pake peleka habari mix
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Habari haijakamilika hii, haieleweki.
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi nipo jukwaa gani?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    habari haiko mahala pake na wala hatumjui huyo troy

    hebu do the needful
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio nani huyo Troy Davis
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kanyongwa au kapigwa sindano ya sumu?
     
  8. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    may GOD rest him in peace.....thanx 4 the info but humu ka ni sehem ya ajira na tender sasa hiyo cna uhakika kama inatimiza vigezo vya kuwa humu....
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hajanyongwa, it was lethal injection. racism at its best! hata kwao haki inauzwa!
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii mada ihamishwe jamani
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Aliua!yeye pia kauliwa.muosha huoshwa
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    there was no enough evidence that he killed. ukiangalia zone reality,utaona very unfair trials! kuna kijana (nimesahau jina), black, alifungwa maisha bt for rape, na alikamatwa kwa victim kum-identify kwenye picha ya kuchorwa (projection). akafa kwa tb (america huko). after he died,one bastard hapo jela akajitokeza kua ni yeye ndo ali-rape! he was tried, bt already kijana wa watu akafa, after immunity problems due to severe depression!
     
  13. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Conclusion yako iko sawa kabisa na uandishi wako usiozingatia kanuni zozote za uandishi.Ushauri wa bure,rejea habari ya Troy,ushahidi,maelezo na hukumu.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Afu jamaa hadi dakika ya mwisho ya maisha alikua akisisitiza kuwa yeye hana hatia kwenye ile case.
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa ni mahala pake yule ni black mwenzetu
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hukumu ya haki alieuwa nae hauwawe!
     
  17. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hauwawe ndio nini?Clearly si tu haujui uandikacho balì hata usemacho...please kindly soma habari ya hii kesi vizuri thou nahisi hata haujaisoma kabisa.
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    usilolijua ni kama usiku wa giza. Tena inaonekana umeropoka tu. Hii kauli yako mbaya. Kafuatilie case yake maana inaonekana hujui. Jamaa amesingiziwa, haki za weusi america hazifuatwi.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    tatizo hawa jamaa hawaijui hiyo kesi. Wanaamua kuropoka tu.
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa.
     
Loading...