Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

trick jinsi ya kuweza kuingia kwenye account ya admininistrator kwa user wa kawaida

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zasasule, Sep 8, 2010.

  1. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nenda start.click sehemu iliyoandikwa run.na andika neno hili. control userpasswords2
    baada ya hapo clik reset na unaweza kuchaguwa password mpya.

    kwa wale waingereza


    • Open run
    • Type - control userpasswords2
    • Select the account of which want to change the pass
    • Click reset password and type your new pass and you are done!

    DONT FORGET

    THANKS MUHIMU OR REP IF POST NI USEFULL
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Very useful indeed. Thanks
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Enhe hivi kweli ngoja nijidai
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na kama administrator haja-login?
     
  5. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    THANKS IKO PEMBENI UPANDE WA KUSHOTO,dont forget to click it ,if it is usefull thread
     
  6. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    utingo cyo lazima awe administrator,hata user wa kawaida anaweza kufanya hivi.thats why i caled this a trick
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dah,kama wizi fulani vile.thanks anyway
     
  8. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    cant you see thanks button pembeni ama?click thanks and not just writting girl
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Senkyu is just senkyu usilazimishe sana mkuu kama unataka senkyu za kumwaga andika umbea wa ccm na kuipa tano chadema wapo washabiki wengi sana humu na nina hakika utakula senkyu mpaka utazikimbia hihihihihihih nchi imerogwa hii :glasses-nerdy:
     
  10. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahahha
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii kitu haiwezi kufanya kazi lazima wakuulize old password,Na sio rahisi kuchange tu hivi hivi!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sawa tumekubali. Lakini hii ni aina ya uharamia ambayo si hekima kui-broadcast kwenye public netwoks kama JF. Jifunze ethics kijana. Usifanye vitu kwa kutaka sifa utaumia.
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    User wa kawaida mbona imegoma kwangu natumia Windows Xp professional.
     
  14. B

    Bizzly Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    sasa baada ya change hiyo pswd haitakuwa na madhara kwa users wengine. let us say it is a organisation/company computer. je sitaweza kufahamika kuwa nimefanya huo umafia a. k. a uharamia?
     
  15. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haitojulikana ni nani alyofanya.it will be in dillema.but ukionekana itakuwa mbayaaaaa
     
  16. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Brothers do this at your own risk.am not responsible!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    powa mkuu.nimekusoma,i will not post anymore of this cracking tricksss
     
  18. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you mzee, Nimekugongea nman kathenks kengine hapo kushoto..
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ku-reset noma.....sema jinsi gani utaipata hiyo password ili uingie kwa kujidai!
     
  20. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itakuwa vipi system ikashindwa kujua changes za password? yule user alilyelogin system itaendelea ku-auditing kila kitu anafanya, unless ni kampuni za uswahilini na admin hajui anachofanya. Kitu kingine makampuni makini yana disable kabisa hiyo run command + cmd. Siyo tu kudisable inaondolewa kabisa kwenye start menu kwa kutumia GPO. Hii ni area yangu ya kujidai MCITP holder.
     
Loading...