Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni ya Mwakyembe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkurugenzi1, Oct 31, 2012.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huna ndugu aliyepanda treni la Mwakyembe? inasemekana dereva kajisahau alijua ni longtrip,sasa hivi wako Makambako ndo wanarudi tena Dar.
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona nasikia brek ziligoma hivi sasa wapo kapilimposhi Zambia, nazingua.

    Near by Kabwe Mbeya
     
  3. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi treni la mwakyembe ni tazara au reli ya kati? na kama ni reli ya kati huwa haipiti makambako!!
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na lile lililopitiliza hadi limetumbukia ziwa Tanganyika! Lah, watu waongo sana.
     
Loading...