Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni ya mwakyembe Ubungo-stesheni ilikuwa zianze 10/9/12

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pilimi, Sep 10, 2012.

  1. Pilimi

    Pilimi Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna waziri wa uchukuzi mh Mwakyembe alisema train itaanza tarehe 10/9/12. Kwa walio karibu na hayo maeneo ya ubungo maziwa au buguruni,vipi train hiyo imeanza?
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Are you sure alisema tarehe hiyo!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mie nilisikia inaanza mwezi wa kumi.
     
  4. Pilimi

    Pilimi Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa kumbukumbu zangu ni tarehe 10/9/12
     
  5. Pilimi

    Pilimi Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ok,labda nilisikia vibaya inaweza kuwa labda alisema mwezi wa kumi.Ngoja tusubiri
     
  6. Pilimi

    Pilimi Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Basi labda nilisikia vibaya inaweza kuwa alisema mwezi wa kumi.
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata hivo haijaanza bado hiyo treni.....
     
  8. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jana nilishuhudia Treni ikiwa na wafanyakazi wanatengeneza Reli mitaa ya Mabibo ndani nafikiri wako kwenye process za kurekebisha, Let give him more time
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Nadhani alisema mwezi wa kumi. Yes, hata juzi anawafokea TRL, alisema tumeshawaambia public kuwa mweiz wa kumi treni itaanza kufanya kazi,
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwakyembe alikuwa anatania tu!
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ta iwe mwezi wa kumi hakuna kitu kitafanyika...
     
  12. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    operation ya hzo treni ni october kwa mujbu wa kauli ya mh Mwakyembe,lakini znaanza majaribio,tarehe ya leo (10th September 2012)
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na sie wakazi wa msasani,mikocheni mbona tunaonewa
     
  14. s

    shambo Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia nilisikia kuwa tarehe 10/09/2012. na leo kulikuwa foleni ubungo kubwa sana nikadhani kuwa ni kwasababu ya treni.
     
  15. Dfour

    Dfour Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimepishana na treni hapa tabata imebeba abiria kweli jamaa kasimamia ahadi yake
     
  16. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    me nilisikia mwezi wa kumi ndo watakuwa wamekamilisha njia zote walizokusudia, pugu, ubungo steshen
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhh
     
  18. K

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    jamaa anaasilimia kubwa ya kutekeleza ahadi yake, watu wa Relwe wapo bize sana kurekebisha njia hiyo ya train nawaona maeneo ya Tabata na mabibo wakichakarika na kubomoa nyumba zilizojengwa mita chache kutoka kwenye rail
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ikianza operation na ku sustain biashara. Kichaa ya kubeba abiria dar ndo nitarudi kutoa maoni yangu.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Hayawi hayawi huwa. Treni ya abiria katikati ya jiji la Dar es Salaam imeanza rasmi mazoezi ya daladala leo.
    Treni hiyo ambayo ilitokea Stesheni na kwenda Ubungo kisha kurudi stesheni ilishangiliwa na mamia ya watu wafanyao biashara maeneo ya Buguruni Mnyamani.
    Katika zoezi hilo, usalama kwa waenda kwa miguu na watumiaji wengine wa barabara haukuzingatiwa, kwani kwenye makutano ya reli na barabara hakukuwa na kizuizi chochote kuzuia watu, magari, pikipiki nk
    Pia treni ilipita kimyakimya bila kupiga honi kitu ambacho ni hatari kwa usalama.
    Tunaomba mamlaka zinazohusika na usalama zihakikishe usalama kwanza kabla daladala treni hizo hazijaanza kazi rasmi.
    Hata siku moja sijawahi kuona TUME IKIRUDISHA UHAI WA MAREHEMU
     
Loading...