Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni laishiwa mafuta katikati ya pori

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Amon, Mar 30, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Katika hali ya kushangaza treni la Kampuni ya Reli (TRL) iliyokuwa ikitoka Mpanda kuelekea Tabora Machi 23 mwaka huu, iliishiwa wese (mafuta) katikati ya pori na kuwaweka roho juu abiria waliokuwa wakisafiri.

    Akizungumzia tukio hilo Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk Athumani Mfutakamba alisema kitendo kilichofanyika ni cha kinyama na hakikubaliki katika utendaji wa kazi za shirika hilo na kwamba wamejipanga kuhakikisha matatizo kama hayo hayatokei tena.

    Alisema kwamba haiingii akilini treni kuishiwa mafuta njiani wakati bajeti ya mafuta inajulikana.

    Tayari watumisho watatu akiwemo dereva wa treni wa Kampuni ya Reli (TRL), wamesimamishwa kazi katika sakata la kusababisha treni ya abiria kusimama porini baada ya kuishiwa mafuta.

    Mhandisi wa TRL, Muungani Kaupunda alithibitisha hilo.


    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Haki za abiri?!, wamelipwa fidia ya kuwekwa roho juu na kucheleweshwa kufika wanakoenda?!
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    umelala usingizi wa namna gani? tukio la 23rd ndo unaibuka nayo 30th?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    thubutuuu,TANZANIA HII HII?AU
     
  5. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii inavyokwenda utadhani ni kambi ya mafunzo ya 'wanamazingaombwe' kila kituko kisicho patkana popote duniani hapa utakipata. Tusubiri ndege ya atc kuishiwa wese angani
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Nakuunga mkono: ona maajabu haya, gari la rais kukataa kuwaka baada ya kuweka mafuta machafu; rais kulalamika kuwa bank ya CRDB sasa siyo ya ushirika tena hivyo inabidi kuunda bank nyingine itakayo jihusisha na ushirika; rais kuwashitaki madaktari waliogoma kwa wazee wa dsm; nchi kutokuwa na ma-DC kwa miaka 2 nk.........
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    sio kwa tanzania mkuu fidia ndo hiyo ya kusimamisha watu kazi na kuwarudisha kwa madai ushahidi hautoshi
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora usingizi inaoneka ndio limekuwa publish leo chezea bongo wewe..
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Serikali inalikumbuka hilo? Hiyo inaitwa imekula kwako mkuu.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh! Hii kali mkuu.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ingekua china wangekua ndugu washawazika mda mrefu,kwakua ni tz basi hz movie zipo nyingi sana,hayo
    Maneno ya naibi waziri ni soundtrak tu
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    hiyo ni made in Jakayaland!
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sio Tanzania land?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Yaani zipo za kutosha.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Young Master picha uliyoweka ni ya Reli ya Uhuru/TAZARA na sio ya TRL...
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waziri aache kulalama tu wakati naye hafai
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu. Iyo picha niliyoiweka sio picha halisi ya reli ya reli ya TRL. Nimeitumia kama mfano tu ili watu waweze kupata picha halisi ya kilichotokea.
     
Loading...