Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni la kura za maoni-2011 sisi-em

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eedoh05, Apr 20, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku moja nilikuwa nasafiri na wagombea nafasi mbalimbali za kisiasa pamoja na wajumbe wa Kamati Kuu ya chama katika treni la kura za maoni na matokeo toka matawi ya chama. Treni lilijaa pomoni. Seat hazikutosha abiria wengi walikuwa wamesimama kwa kukosa seat. Hata seat moja haikuwa na abiria ila iliwekwabegi kubwa juu yake. Abiria mmoja aliyekosa seat akauliza," Seat hii ina mtu?" Abiria aliyekaa seat ya karibu akajibu, " Ndiyo, ina mtu. mwenyewe ameshuka atarudi mara." Baada kidogo tu treni ikapiga honi na kuanza kuondoka. Kuona hivyo, abiria aliyehoji juu ya seat iliyokuwa na begi ghafla akainama, akaliinua lile begi na kulitupa nje ya dirisha. Abiria aliyekuwa seat ya jirani akauliza kwa kufoka, "Umefanya nini sasa?" Abiria mwenzie akajibu, " Hawezi kukosa vyote, akose treni na akose begi lake, haiwezekani?" Abiria aliyejirani akajibu tena,"Begi langu, lina hela za kuwanunua wajumbe wa KK wanipitishe kugombea ubunge kwa tiketi ya chama cha magamba nimeshindwa kura za maoni,hakika nimekosa vyote sasa!
     
  2. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :a s 465:
     
  3. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaaaaaaaaaaa haaaaaa lol! sina mbavu!
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Uwiii!! Pole pole kaka mbavu hizo tusije kubenjuka mbavu.Mwee huo ndo uzuri wa uongo yaani mtu unaongopea eti mwenye beg kashuka,
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh eeeeeeeeee uwiiiiiiiiiiii jamani mbavu zangu mie!!!
     
Loading...