Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trenet television

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwayus, Mar 18, 2009.

  1. K

    Kwayus Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TRENET Television Kwa Sasa haiko Hewani na Nimejeribu hata kucheck kwenye Site yao ya Effatha Ministry hamna Ufafanuzi wowote juu Kusitisha kwao Kurusha Vipindi vyao.
    Je Kuna yoyote ana Ufafanuzi,Uelewa juu ya hili??
     
Loading...