Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trekta la kukodi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sally, Jun 21, 2011.

  1. S

    Sally Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa anayejua sehemu wanapokodisha matrekta ya kukodi Dar es salaam au bagamoyo naomba contact zao
     
  2. BUNGE

    BUNGE Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado unahitaji?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Toa kazi sally unakodisha kwa ajili ya kazi gani ? unahitaji lenye uwezo upi na terms unazo offer ni kiasi gani? Huu ni msimu wa kilimo ni ngumu kupata lakini hiyo pia inaaangalia wewe una offa nini na kazi inayofanywa itachukua muda gani
     
  4. S

    Sally Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bado nahitaji trekta la kukodi jamani wapi naweza kupata
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni PM nikuelekeze
     
  6. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami ninahitaji kukodi trekta eneo la Kiromo. Napenda kujua gharama
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Maverick, Sally

    Toeni details zaidi ama mni PM

    Mkionyesha ukubwa wa kazi na wapi yalipo mashamba!
     
  8. J

    John Deer Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sally mpigie mwenye no 0766515151...utapata trekta!!
     
  9. Bize Bize

    Bize Bize Member

    #9
    Aug 1, 2015
    Joined: Nov 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa wale wakulima wenye ekari za kutosha maeneo kuanzia Mkuranga, Mwarusembe, Kimanzichana ya Mkiu, Mkamba nk hadi maeneo ya Ikwiriri na Rufiji.... mkombozi kapatikana sasa. Ile hofu ya kulima kwa muda muafaka imepata jawabu!!
    Tumeleta trekta linalofaa kupambana kwa kazi maeneo hayo, hili FORD 7500.
    Bei zetu ni nzuri zipo baina ya Tshs. 40,000/= hadi 60,000/= kulingana na umbali.

    Kwa mawasiliano:
    1. 0787519910 na 0767519910... Tutakujibu kwa sms na whatsapp!
    2. Email: moddyguyz@yahoo.com
    Sisi tupo Kimanzichana ya Mkwechembe; kama kilometa tatu kutoka Kimanzichana getini....
     
Loading...