Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treated pine timbers for sale (mbao zenye dawa)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kottler Masoko, Jun 25, 2012.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good quality and Machine treated Pine Wood(timbers) available in BULK at affordable prices.
    Useful for all types of construction use.
    Call me on 0655736765 to order,or pm me for quotation.

    MBAO ZENYE DAWA KWA KUJENGEA.


    2x6.jpg
     
  2. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Size zilizopo ni:

    A) 1x8, 1x9 na 1x10

    B) 2x2, 2x3, 2x4 na 2x6.



     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Bei ya Mbao 2 x 4 ni bei gani?
    NA 2 X 2 BEI YAKE KWA MOJA ?
     
  4. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante Mdau,

    Naomba uniPM au text me kwa namba hiyo hapo juu tufanye biashara.
     
  5. DullyM

    DullyM Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu jina la kottler na utangazaji wako wa biashara haviendani! kama ulivyoweka size za mbao, ungetuwekea na bei zake watu wakajua wakipiga simu haitokuwa upotevu wa vocha.
     
  6. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante kaka kwa kuliona hilo.
    We text na me nitakupigia,Usiogope!!

    NB:NAFAHAMU USIYOYAFAHAMU NA SIYAFAHAMU UNAYOYAFAHAMU,SO NAJUA NIFANYALO HAPA.
     
  7. DullyM

    DullyM Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sawa sawa Mkuu, Kila la kheri na mchakariko.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ungeweka bei ungepunguza usumbufu wa mtu kukutafuta hewani mara kwa mara
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu kama hawa wanaoogopa kuweka bei mara nyingi huwa si reliable! Na wanaweza hata kukutapeli, kwanini uogope kuweka bei kama unajiamini biashara yako ni genuine?
     
  10. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru Mdau kwa mchango wako.
    Mimi nina uhakika kwamba mnunuzi hua anaanza kwa kutafuta taarifa(information searching) pindi anapokua na uhitaji wa huduma ama bidhaa flani.
    Mbao zetu zina ubora unaotumika Tanesco na Makampuni Makubwa ya Ujenzi nchi nzima pia tuna identity ya National Tenderer, Isitoshe pia tunalipa Mishahara, Pension contribution,VAT na Kodi Nyenginezo,so hakuna UTAPELI hapa!
    Shukrani kwa mdau wa jf GTesha kwa kuniPM na tayari tumeshazungunza nae na tumejua mahitaji yake (BUYER'S NEEDS) TUNASUBIRI tu purchase decision toka kwake.
    NB: MBAO HAZIUZWI KAMA MASHATI YA PALE MANZESE,TUNATUMIA VIPIMO(RUN METERS) KUPATA BEI. MATAPELI NDO WANAUZA KWA FIXED PRICE.
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kweli biashara yako ni kubwa hivyo basi nawashauri mtafute competent marketing manager/ officer ili asaidie kuweka mambo sawa! Hivi wewe unadhali online marketing ni kitu kinachofanywa kienyeji kumshawishi mtu ambaye humuoni na huongei naye
     
  12. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sawa Dad,najua unaongelea advertising ambayo ni just one of marktng comm tools ambayo ni paid, we are sales oriented coy so tunatumia unpaid tools such as personal selling (soft selling efforts) na hiyo ni kulingana na nature ya biashara yetu,tunao permanent wateja,so hapa Jf ni pa kufanyia prospecting tu na si pahala pa kuuzia mzee.
    Wazo lako zuri ila kama na wewe ni COMPETENT MARKETER nirushie CV yako nikupe kazi.
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha asante kwa kupokea ushauri wangu! Kwa bahati mbaya sina mpango wa kuajiriwa na mtu. Ninaamini sana kwenye kufanya shughuli zangu binafsi. Nilitumika kipindi fulani baada ya kumaliza Uni kwa muda wa four years, then nikaona hakuna nafanya zaidi ya kumtengenezea mwingine maisha.
     
Loading...