Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA's Kitilya to retire from public service, Blandina Nyoni or Dr. Dau to take over...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Aug 1, 2011.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    DAR ES SALAAM: THE Commissioner General for Tanzania Revenue Authority, Harry Kitilya, is about to retire from public service, but his replacement is yet to be confirmed.

    Reports say Blandina Nyoni, the Permanent Secretary for the Ministry of Health, has been proposed for appointment, but President Jakaya Kikwete is still hesitant for reasons not yet established, while it is being rumoured that he is likely to consider NSSF boss Dr Ramadhan Dau for the TRA's most lucrative position.

    Source: VoxMedia


    ============
    Dec 28, 2013
     
  2. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama hizo rumor ni kweli basi i bet for Dau najua karibia ataanza mfungo wa mwezi mtukufu, ni mawazo tu wadau.
     
  3. 911

    911 JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Vicious Circle...
     
  4. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dau is perfect choice blandina si sawa kwa tra
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    KWa nini unadhani blandina Nyoni si sawa? Wote wanaweza kuwa wanafaa but under CCM they are both corrupt
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ina maana possible replacement ni hao watu wawili tuu ..... nchi hii bana
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Swali dogo la nyongeza: Dr Dau ana umri gani? (hajakaribia kustaafu na yeye?)

    Blandina hana uwezo wa kuhimili ofisi hii muhimu. Hata hivyo ningependa ofisi nyeti kama hii mkuu wake awe anathibitishwa na kamati ya bunge (through a public hearing). Katiba mpya!
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uko sawa mkuu,hayu jamaa hasomi michango ya wenzake vizuri kazi yake ni kujiropokea tu
     
  9. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lets wait for the surprise maana mkuu wetu wa kaya naye hatabiriki kama Tanesco
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani walitangaza hiyo vacancy?

    Kama haakutangaza kwa nini wasifanye hivyo ili kupata the most acceptable candidate?
     
  11. F

    Firdous Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani Kipindi hiki kiwe cha Wazanzibar, Kwani hii Office si ya Muungano ama Vipi? , Nahisi Rais analifikiria hilo pia. Kwanini kila siku ni hao hao tu akina Dau, Blandina kwani wengine hakuna , Hata Wazenj wenye sifa wapo na wanaweza kukamata hii nafasi vile vile.
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hii habari imenipa kichaa na kichwa kinauma sasa maana hao wawili uliowataja ni Mafisadi wa hatari sana hawafai tena kushikilia sehemu yoyote nyeti katika nchni hii, Dau sina uhakika asilimia 100 ila Blandina ni Fisadi mkubwa ila 2005 ni miongoni mwa watu waliochangia Kikwete fedha nyingi za rushwa kwa ajili ya kampeni kwa mtindo kama huo wa Jairo.

    Nadhani nafasi hiyo ijazwe na mtu aliyekuwa chini ya Kittla pale TRA inatosha hao wote wawili ni kama wana siasa kwa sasa.
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    blandina ni uozo, huyo Ramadhani sina details zake
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tunasubiri tuone,maana yeyote itakuwa ulaji tu.
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Nendeni shule kaka msitake usawa bila shule.
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dr Dau ana uwezo na anafaa pale TRA ila asipeleke udini wake huko kama anavyofanya NSSF.
     
  17. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Dau ana uwezo mkubwa. Anafaa.
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Isije kuwa 95% ya waajiliwa wakawa wa makabila hayo wanakotoka hao wawili kama ilivyo sasa.
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kitilya Amestaafu!! sasa akaenjoy mabilioni yake sijui visiwa gani Maldives , Cyprus.

    Blandina Nyoni ni bomu wakimteua bora afadhali TRA isiwepo na Kamishna. Dr Dau anafaa ila sidhani ni vizuri kumteua CEO wa financial institution kwenda kusimamia kodi zetu mtatengeneza mianya ya ufisadi.

    Kwanini Kamishna asitoke hapo hapo TRA kutengeneza ukuta wa kuzuia conflict of interest !!!!!
     
  20. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache udini. Dr. Rk dau ana capacity kubwa, ni great thinker. Atai transform tra for better.
     
Loading...