Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trapped in the closet= tuko wangapi? Tulizana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 5, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika jamii ambayo gonjwa la ukimwi limekuwa tishio tujaribu kurekebisha tabia zetu kwani mnyororo wa VVU ni mkubwa kuukadilia.
    kama ni mfuatiliaji itafute nyimbo ya Rkelly iitwayo Trapped in closet uone jisi chain ya VVU ilivyo,au kwa urahisi sikiliza tangazo la TACAIDS liitwalo Tulizana utaelewa na maanisha nini..
    UKIMWI UPO NA UNAUA..


     
  2. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zile nyimbo moma. Yaani kama movie. Balaa lilianza pale simu ilipoita alipokuwa amejificha kabatini.
     
  3. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zile nyimbo moma. Yaani kama movie. Balaa lilianza pale simu ilipoita alipokuwa amejificha kabatini. Balaa likazaa balaa juu ya balaa. Yaani mpaka Trafic anakukamata na kukupiga fine wakati katoka kumkunja mkeo. Kweli ile chain ilikuwa ya kufa mtu.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acheni mbwe mbwe tokomezeni vifo vya wajawazito, watoto wachanga na malaria, ukimwi sio ishu ni mtaji wa matajiri tu, boda boda zinaua nguvu kazi ya tanzania kuliko ukimwi now days, change ya focus ninyi mnaotajirika kwa fedha za ukimwi
     
  5. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ukimwi umekua mradi wa watu matajili kusaidia waathirika na sio kutoa ushauri ktk jamii namna kujikinga.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa anaelewa haisumbui, TACAIDS imebakia kuunda maneno kama wanasiasa, leo tuko wangapi, kesho wataunda mwingine, yote hiyo ni kampeni ya kuombea fedha kwa wafadhili ili waendelee kula kwa masemina yao kibao, matamasha kibao huku waathirika wanaendelea kukosa hata pesa ya chakula.

    Wanatapatapa tu si umesikia wajomba zao wa USA wamechomoa!
     
Loading...