Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transfoma ya TANESCO yaungua leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bpouz, Nov 2, 2011.

  1. b

    bpouz Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habar zenu wanA jamii leo maeneo ya kariakoo,karume,temeke,ilala maeneo ya jiran umeme umekatika leo saa3 hasubuh kutokana na tatizo la kuungua kwa transfoma katika kituo cha sub station cha ilala mchikichin na mafund wanaendelea na jitihada za kunuru balaa hili la kulala bila umeme kwa mujibu wa taarifa hzo inawezekana umeme usiwepo kwa cku mbili au zaid km jitihada zitashindikana mwenye information zaid atupe data
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Duh! Hadi TBL? pole sana maana umeshapatwa na hofu ila tatizo likiwazidi hawachelewi kwenda kuzima lililo nje ya mji waje wawashe hilo ili mjini wanufaike.
     
  3. J

    JUNGU MTU Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh.Kwel Bongo kunatisha
     
Loading...