Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Training ya customs officers tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tafakuru, May 31, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tarehe 3 June, nisiku ya wale waliopata kazi ya Customs Officer ku report Institute of Tax Administration.
    Wadau naomba kama kuna yeyote anejua hata kwa umbali utaratibu mzima pale utakuaje kwenye mambo ya masomo, accomodation, maisha ya kawaida nk kwa kipindi icho cha miezi miwili???
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    wewe tafukuru humo au anajishaushau
     
  3. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Kalale tu hayo mashauzi tu. wenzio tunatafuta kazi unaleta udada kunuka hapa?
     
  4. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    First congratulations. I can feel your excitement.
    Pili nakupa pole coz it aint easy. Masomo ya tax can be a real bitch na ukicheza tu your ass is out unarudi mtaani. Give it your very best.
    Tatu, maisha pale si mabaya. Nice rooms, nice teachers etc. All the best and God bless.
     
  5. M

    Masarafu Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasikutishe Kaka, apa uivu mwingi. Kwanza najua lazima ufaulu cos walichukua vichwa tu....

    Ila utaratibu nasikia mambo shwari, buffet daily, shavu dodo.

    Sema sijui Kama chumba ni private au unashea....
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    walichukua vichwa kivip mkuu?cjakuelewa hapo.
     
  7. M

    Masarafu Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GPA ya 3.9 and better only...
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asa hapo kuna wa udsm kwel,maana Gpa za hapa 2nazijua wenyewe?
     
  9. M

    Masarafu Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mpka wenye degree za education. Wengine wa CBE wanapewa tu ma GPA
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa....jf bana. hongera kwa kupata kazi.
     
  11. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    karibu, mi ndo namalizia kozi yangu hapa ita nimekuwa hapa miaka 2 now, njoo ila uelewe utakachokutana nacho huku kila kitu ni law na hesabu, ila kwa mtu ambaye hakupewa marks chafu mbona unapita tu, by the way waweza kunipm tukatafutana. karibu ita
     
Loading...