Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trainer Balaaa Uzalendo Umemshinda

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Jan 24, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What a beautiful place and a good hand touch
    what do you think about that??
     

    Attached Files:

  2. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    And strange enough no reaction kutoka kwa trainees... inaonekana wanaenjoy maana opportunity yenye justification kama hizi ni chache na hakuna atakaeshtukia... sorry huwa wenzetu fulani hawapendi comments kama hizi kwa misingi yao lakini mimi nasema hizi zote ni social insentives maana communication has so many ways...
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi hapo kama trainee anayeguswa hiyo eneo la tukio ni wife/girlfriend wako, halafu ndo umegundua kwamba ana-enjoy
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Angegusa wapi sasa na hilo eneo ndo liko juu?
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I better be a trainer myself badala ya kumruhusu girlfriend wangu!!!
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Labda hiyo ndio training yenyewe!
     
  7. BOLT

    BOLT Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    training ya kukazanisha mamboz au vipi - huyo trainer mwenyewe babu tumbo - hahaha
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sipati picha wakigraduate halafu ukutane na mmoja wao kunako six by six kwa mkao huo.duh.
     
Loading...