Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafiki wa kike Arusha atuhumiwa kufuga misukule nyumbani kwake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Apr 12, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Trafiki mmoja wa kike , koplo Modester Kachichi anatuhumiwa kufuga misukule nyumbani kwake eneo la kwa Mromboo jijini Arusha.

    [/FONT]

    [FONT=&quot]Shutuma hizo nzito zimetolewa na msichana Johari Abdalah(20)mkazi wa kijenge jijini hapa,ambaye amenusilika kuchukuliwa msukule na askari huyo baada ya kufanikiwa kumwingiza nyumbani kwake kimiujiza na kuishi nae kwa muda wa siku tano bila kujijua huku akiwalisha nyama za watu na kuwanywesha maji machafu na damu.[/FONT]



    [FONT=&quot]Akisimulia zaidi jinsi askari huyo alivyomchukua kimiujiza , alidai kuwa trafiki huyo alimtumia rafiki yake aliyemtaja kwa jina la Mama Vick ambaye ni mkazi wa kijenge,ambapo alimfuata na kumwomba amsindikize mjini lakini walipofika eneo Fulani alimwambia asimame na afumbe macho.[/FONT]
     
  2. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is the source reliable?
     
  3. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 763
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    kazi ipo
     
  4. l

    lumimwandelile Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hadith njoo, uwongo njoo, utamu koleaaaaa
     
  5. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwambie ahamie shinyanga watu kama yeye wanafaa sana huko.
     
  6. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe,
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ehee alipofumba macho kikaendelea nini? Eleza bana
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh_puuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuf!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa vile haina source au?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ya kusadikikama ama niya ukweli? Mbona source haujatupatia?
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hadithi za pwagu na pwaguzi!
     
  13. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaazi kweeli kweeli !Ebu tupate source.Mi nackitika kwa sababu ni Trafic
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sasa nae kwa nini alifumba macho bila kupewa sababu!
    Hayo mambo yapo sana
     
  15. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hadithi za alinacha au kuna kawivu fulani kutokana maendeleo yake,waswazi bana ni noma wakitaka kukuzima kimaisha watakupakazia jambo unuke vibaya mtaani.
    huyu ni lazima anavuta mkwanja sana Road ndio chanzo cha habari.
     
  16. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana huyu trafik anaroho mbaya sana,akikuomba lift ukimpakia tu anasema amekukamata anakupeleka police.
     
  17. w

    warumu Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadeki!!!!!!!!
    Ngimwichii nampa live nikimkuta rodin ana roho mbaya Sana huyu mwanamke@@@@kz!!!!!!!!,'''''''
     
  18. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushoga huo hakuna cha misukule. Yule msichana alipojua kagundulika ni shoga ndio kaamua kusema hivyo!:kev:
     
  19. w

    warumu Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaonekana wewe naye mna ushirikiano kwenye hio midudu! Na mkome she---------------------type!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hii habari ina ukweli? Tupe source...
     
Loading...