Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafiki uliyopo tazara leo,hiyo adhabu uliyotoa ni kiboko!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Mar 3, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ama kweli leo,ndio nimekubali kuwa samaki mmoja akioza wote lazima waoze,leo ktk makutano ya barabara ya mandela na nyerere(tazara)kuna trafiki wa kike yuko pale,ameamua kutoruhusu magari yanayotoka mandera road kwenda buguruni/nyerere road,kwa takribani saa 1!kisa kuna dreva wa daladala alimpigia honi kuashiria mbona upande wao ameusahau!kweli dada akafunga vioo,tumekaa kwenye foleni,huku magari ya pande nyingine yanaruhusiwa bila shida!sasa pale amemkomoa dreva wa daladala yule au wote tuliokuwa kwenye foleni ile!mi nadhani bora wa ache tu taa zifanye kazi yake,hasa kipindi hiki cha mchana.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    kweli mko kwenye foleni saa nzima? Yaani dakika 60?
     
  3. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mm ningemkata makofi tu.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo alikuwa anatafuta bwana wa weekend
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inawezekana kulikuwa na msafara maana kama ni honi washapigiwa sana, na saa nzima mkuu is quite long hata incharge wake huyo dada (huwa anasimama ng'ambo pale kwa kona karibia na ukuta opp na bakhresa) angenote na kuingilia kati
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Saa nzima? Ngumu kuamini. Hata dakika 30 pia bado ni ngumu kuamini tu
     
  7. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    trafiki ni kama wana mapepo jua kali lote lile wanakomaa kuomgoza magari, si waache taa zifanye kazi? Nahisi kuna uchawi wanaufanya sioni mantiki kabisa jua kali vile trafiki yuko kwenye taa anaongoza gari. Na ukweli kuwa siku wasipoongoza magari hapo Tazara kuna hakuna foleni kabisa
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    trafiki ni kama wana mapepo jua kali lote lile wanakomaa kuomgoza magari, si waache taa zifanye kazi? Nahisi kuna uchawi wanaufanya sioni mantiki kabisa jua kali vile trafiki yuko kwenye taa anaongoza gari. Na ukweli kuwa siku wasipoongoza magari hapo Tazara kuna hakuna foleni kabisa
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    tatizo hilo pale tazara lipo sana wanatoa priority kwa nyerere road zaidi ya mandela rd...na ukizingatia mandela rd ina matruck mengi basi kipande cha kutoka veternary hadi bakhresa kutumia one hour ishakuwa kawaida
     
Loading...