Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafiki polisi wa kichina Kariakoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by i411, Jul 19, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Nimeona hii kutoka kwa kaka michuzi. Daa yaani mchina ametuzidi maarifa na uzalendo kariakoo kwanini wasiweke taa za barabarani hapo mahali. Au waheshimiwa hawapitagi hapo basi haka kavideo katawajulisha kaeneo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    nchi ishauzwa hii
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Anaonesha mfano hai wa kutokungoja kufanyiwa kila kitu na serikali.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Napenda kukufahamisha tu, kuwa huyo si mchina wa leo wala jana Tanzania. Asili yake ni Mchina wa Unguja, vizazi vyake ni vya wachina waliobaki Unguja toka enzi na enzi na kwa muda mrefu sasa anaishi Kariakoo, kwa tunaoishi Kariakoo tunamfaham sana na ni mtoto wa mjini. Msikiti anaopendelea kuswali ni Manyema, karibu sana na hapo ilipochukuliwa hii video.

    Kwa wasio mjua wataona ni ajabu lakini anafanya kitu cha maana sana kwa mwenye kuelewa.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ahahah! Namjua huyo jamaa duka lake lipo pale mkunguni anauza jezi anapenda sana kutembelea baiskeli hamna mchina pale labda hawadanganye wakuja
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Tena mpenzi kweli wa Manchester.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyu nae Mtanzania?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Tena pengine kuliko wewe.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kweli Faizal, unamjua ata china kwenyewe hajawahi kufika..Faizal nakupa ofa ya Mandi leo pale mtaa wa Udoe
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea tu kule unguja walikuwa na biashara kubwa sana ya kuuza Tambi. Na wengi tunawaita mchina tambi .
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Mandi ya wasomali ile, siipendi mie huwa naagiza orijino ya "mahadhramy" kutoka mtaa wa pemba. Kuna bibi mmoja wa kiarabu pale anapika mandi kwa order.
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umekumbusha mbali sana sana hizo mandi za Bi Zakhia wa Pemba kipande. MMh kweli Tanzania kuna maanjumati.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Faizal, pemba kipande au pemba livingstone au pemba Lumumba? Ni PM namba yake ya simu nikiwa na shuhuli nifanye order
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Du FF wewe ni Mfukunyufuuuu...
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Hamna mchina pale. Ni rangi tu. Si ndio?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Ni Pemba karibu ya Lumumba, pale wanauza uza mirungi. Ntaku PM namba yake, ongea nae taratibu hata kiswahili hajui vizuri, unless kama unajuwa kiarabu haya tena...

    Halafu ondoa hiyo L kwenye jina langu mie ni aidha Faiza au FaizaFoxy au FF.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Ndiyo iliobaki tena hata rangi yeneyewe ishaanza kufifia, wanawe wote washatoka ki cocktail.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Heeee, unanini weyee, Kariakoo kwetu babu!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Thanx Faiza nimekipata
     
  20. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duu! ufafanuzi mpaka msikiti anaopenda kuswali!?
     
Loading...