Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafiki barabara ya Tegeta

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Feb 4, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jamani kwa watumiaji wa barabara ya tegeta
    kuna matrafiki wametanda barabarani
    wanakula vichwa kama hawana akili nzuri

    kama una gari, hakikisha umejipanga.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ahsante kwa taarifa.
    Nahisi kuna hela inahitajika mahala urgently, tangu juzi kulikuwa na rundo la hawa jamaa through out Morogoro Rd. na Old Bagamoyo...
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mm hua nahakikisha nakua matakoni mwa gari ya mbele yangu afu naibia kulia kdg..., wapo kila siku pale njia panda kawe lakn hawajawahi nikamata hata siku moja!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, nadhani tuunde criminology camp
    ujuzi wangu na wako naona unakaribiana.

    Duh, leo wako 8264.32
    wamegawanyika mafungu mawili
    wana njaa hao, eti wamemuuliza dereva wa daladala kwa nini hajavaa vesti nyeupe?


     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizi njaa hawa jamaa wamezidi!sasa hv wanaulizia leseni,kama hujabadili wanataka waone ile ya zamani,ila original,sie tunatembeaga na copy!wana kipande cha sheria ya usalama barabaran kijisehemu che leseni wanakuambia soma mwenyewe!mm nilikamatwa wakanitoa buku 5!jamaa anasema rushwa haina chenji kaka!ikabd niwe mpole tuu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    inaboa sana
    yaani inabidi mtu atembee na bajeti ya trafiki

    mikoani raha kweli
    hakuna hizi njaa za kiasi hiki

     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna wakati wanajigawa mara tatu.....akikukosa wa kwanza, atakupata wa pili....akikosa wa pili...huchomoki kwa watatu....
    Naitumia sana hii mbinu, tena nikiwa njia ya kati (ila kuna siku ikashindikana, walikua pale ITV junction).
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhh
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hupendi?
    Au na wewe ni trafiki???

     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna trafiki wa kike kati yao?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndio, afu ana kijungu

     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    aaaaarrrgggh kuna siku walinidaka, fire extinguisher ilikuwa imeisha muda, wakakataka 30,000 . Nikawaambia sina waniandikie!!

    juzi wamenipiga mkono tena, wakaniuliza kwa nini abiria wangu hajafunga mkanda, nikamwambia siwezi jua kwa vile abiria yupo wamalizane, wakaamua kuniachia.

    Yaani wamejaa sana siku hizi, mpaka mfumko wa bei upungue(kama utapungua kweli) tutakoma barabarani
     
  13. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti ana KIJUNGU 'source kongosho'. Ndo nn hcho!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    siku hizi hata kama umevaa ndala wanakushika eti zinaleta ajali

    ole wako wagundue gari haina jeki na wheel spana wanakukamata

    mara muda wa sevisi umepita, wanashika

    sasa wakikuta inzurance na road license anaruka ruka kama mtu anaumwa uchungu wa kuzaa

    anaanza na bei ya laki 3

    duh, yaani ukibagain anasema umeme umepanda na mfumuko wa bei na petrol so hapokei hela ndogo

    samtimes kama hakuna foleni unafanya kama unasimama akianza kuja unatoka na spidi ya roketi

     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ah...kashanikosa huyo..
    Mi napenda 'figa','potaboo','ize tu keri'
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    heshima ya kondoo mkia
    heshima na ng'ombe nundu

    au umezoea vibua???

     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nia ya wanaume wa aina hiyo...ni kupenda kutumia makalio kupatia usingizi..
    Wanafanya makalio ya madia wao mto wa kurestisha pelvis zao..
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna tatizo katika hilo

    as long as hawafanyi uharibifu, kama ni mto wa kulalia tu ina shida gani?

     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hahahahhaahahh umenikumbusha nilidakwa mnazi mmoja, trafiki akadai nimepita kwenye taa nyekundu kwa sababu tu magari ya nyuma yangu yalisimama. Nikamwambia nimezikuta taa zikiwa za kijani, mbaya zaidi wa nyuma yangu alikuwa mbali sana isingewezekana akute taa za kijani.

    Alipoona nimemshinda akaniambia gari yangu sio multicolour, nikamuuliza multicolour ikoje hakunipa jibu ikabidi aniruhusu.

    Ila inabore sana, unaweza pigwa mkono hata mara tatu na maswali ni yaleyale leseni, fire extinguisher, kadi ya gari, triangle!!!!!!

     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si tatizo maana hawafanyi uharibifu wowote..
    Tatizo ni 'utegemezi'...

    Ili alale inabidi ajiposition kimtindo...
    Hata hivyo sipendi mtu kwa physical appearance hii au ile... Kiddogo toes zinanibabaishaga..
     
Loading...