Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafik Light Party saga:original na feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Mar 29, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [FONT=&quot] [FONT=&quot]Flier ya Traffic light FEKI[/FONT]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Hivi kweli unasubiri mtanzania mwenzio aanzishe kitu then wewe unataka tu kutengeneza pesa kwa kutumia idea zao? [/FONT]
    [FONT=&quot]Huyo ni uizi wa kiaina na vile vile unaweza kuwa sued,[/FONT]
    [FONT=&quot]Haya sasa kuna ma-dj fake wa huko Malaysia, dj sniper,dj slim etc wameamua kufanya TRAFFIC LIGHT PARTY huko Malaysia.[/FONT]
    [FONT=&quot]Kama mnavyojua Traffic light party, ilianzishwa na Mr.Gonga na Martin Jump Around. It was a great success in Bongo, Nimesikia huko London ndo kabisaa and I hear very soon inaenda Marekani.[/FONT]
    [FONT=&quot]Sasa huyo Dj Sniper ambae kwenye facebook page yake anajiita SNIPER MANTANA katoa hiyo Flier kama unavyoiona hapo juu, eti kaiweka facebook kawatag watu kibao wanaoishi Malaysia. Mie nimeiona last night kwenye facebook page ya mdogo wangu wa kiume ambae anasoma Malaysia so I was like kweli Traffic light party imekuwa international sasa imefika Malaysia. [/FONT]
    [FONT=&quot]Bahati nzuri au mbaya leo nimekutana na mmoja wa owners wa Traffic light party ,nikamwambia nimeona mnaenda kurusha another party in Malaysia msikose kunitumia picha for uturn and he was shocked , yani kama haelewi naongelea nini, baada ya kuingia facebook akaona, duh kumbe wajanja wameshaiba idea wanaitanganza traffic light party kama yao vile.[/FONT]
    [FONT=&quot]Guys, shame on you, shame on you mara 10 kama mmependa hiyo party ya traffic light waombeni wenye party mfanye, ofcourse u gonna have to give them something, ila sio fresh kumfanyizia mtanzania mwenzio..[/FONT]
    [FONT=&quot]Anyways, watanzania mliopo Malaysia msiende kwenye hiyo party just to teach them a lesson cos hao waandaji ni wajinga tu wasio na akili ya kufikiria kitu wenyewe na hawana hata ustaarabu wa kuomba rights ya kufanya hicho kitu, and im sure the party wont be the same cos its being done by CHEATS….[/FONT]
    [FONT=&quot]Nimeblock venue and date kwenye flier kwa makusudi cos sikuwa na haja ya kuwafanyia marketing kwa party ya wizi….[/FONT]
    [FONT=&quot]WATANZANIA TUPENDANE….[/FONT]

    [​IMG]
    [FONT=&quot]Flier ya Traffic light ya ukweli
    [/FONT]


    [FONT=&quot]Jamani watanzania mbona hatuna ustaarabu???
    [/FONT]

    [FONT=&quot]source;u-turn blog.[/FONT]
    [FONT=&quot]
    kwangu mimi sioni mantiki yoyote ya kukasirika kama mtu ka copy idea yako na kuitumia kwingine jamani,kwani nadhani kina gonga wenyewe sidhani kama walikua na mpango wa kwenda kufanya hiyo party malaysia.

    [/FONT]
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa BK... Unajua hata hii Restaurant maarufu ya Brake-point hapa Dar kuna watu wamechukua jina na kuanzisha Nairobi pamoja na London ila sidhani kama hawa wa hapa Dar walikuwa na mpango wa kuanzisha BP huko hivyo Gonga hana haja ya kukasirika...
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    BK kumbe wewe ni member wa U-turn.com ndo maana ukatulete ule msala.Lol
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu si memba ila huwa nachekicheki kiaina wachumba kule,ila mada zingine huwa zinanivutia kuzileta hapa nasi tudiscuss.
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bangkok iko Thailand, si Malaysia.
    Itafaa kama utabadilisha
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    taarifa inaongelea kufanyika malaysia
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona Mange kimemuuma mzazi mwenzie kapolwa lol!
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kumbe mzazi mwenzie?ok ndio maana kalalama kwa machungu sana
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    thats ok for me,kama kila mtu akilalamika kama watu wameiga idea zao itakuwaje?google mwenyewe ka sarenda wachina wamemuanzishia kitu inaitwa goojle,mpaka imebidi alainike aanzishe google maalum ya kichina kabisa,namimi nawashauri kina frank wafanye fasta kuzunguka duniani kila mahali na hii paty yao kabla hawajaigwa.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na Mr Price... zile chain za SA kupambana na MR PRICE SUPERMARKETS za Moshi,Boma na Arusha...
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    babukijana...ngoja mwenye habari akushike, akulipue na mibomu ya matusi na kipondo juu,,,usije ukaniita nikuamue
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    atavunja kioo chake tu cha laptop,niko more than 10000 km kutoka alipo,by the way it aint nothn kujadili mada ambayo mwenyewe kaianzisha mrembo:cool:
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    haya weee....shauri yako
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kumbe una nioneaga huruma eeh sometime;)
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,582
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    huyo anaesema hii traffic light party kaanzisha yeye mzushi tu,yeye mwenyewe kaiga,ziko siku nyingi hizo theme party hasa kwa watoto wa universities,wengine pia hufanya za school girls wanavaa uniform za sekondari wanaingia nazo club.
     
Loading...