Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafic asimulia boss wake alivyokutana na mungu akiendesha gari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by luanga, Feb 12, 2012.

  1. l

    luanga Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katika nchi ya Italia ambapo yapo pia makao makuu ya VATICAN, Papa John Paul II( sasa marehemu) alikuwa akiwahi katika moja ya vikao vya kanisa, akamwamulu dereva wake aendeshe gari kwa kasi ili awahi mkutano, yule dreva kutokana na maadili ya kazi yake alimkatalia Papa John Paul wa II, Papa akakasirika sana akaamuru dereva akae pembeni naye akaendesha lile gari kwa kasi zaidi, mara akasimamishwa na askari wa barabarani kwa mwendo wa kasi, aliposimamisha gari akagundua ni Papa na pembeni amekaa yule dereva, basi akawaruhusu waondoke haraka sana, maana alitegemea Papa angekuwa anayendeshwa, sasa huyu anayendeshwa na Papa bila shaka atakuwa ni MUNGU
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii nayo kali mazee
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahahah,
    Jaman ahahahahhhahhahhhhhhe,hehehe heeeee!
    Asante aiseee lol!
     
Loading...