Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffick wa tengeru rushwa nje nje"jerry muro style"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Wakati kipindi kilipoonyeshwa kuhusu rushwa za matraaffic kule
    iringa nilijua ndugu zetu watakuwa na uwoga kidogo la hasha
    leo hii nikiwa ktk basi kutoka usa kwenda kimandolu mkoa wa
    arusha tumefika tengeru tukasiamamishwa na traffic mmoja dk 30 zilizopita
    mweume mrefu gafla dereva akashauriiana na jamaa mpelekee 2000
    konda akasema tumpe 3000 jana tumemkopa;mmmh sikuamini jamaa na mwenake na mwanamke mmoja wamesimmama katikati ya bara bara konda akaenda alivyo mjinga anamwambbia yule mama achungulie pembeni kama noma yule mama akaanza kuangalia huku na kule akuw a na karatasi ati aifishe alifika akampa pesa kama anapeleka NBC
    Huu uchafu wa rushwa utaisha linijamani nimeamua kuandika namba za gari at least hawa nao wafwatiliwe wanwweza kuwa chanzo cha rushwa barabarani,ni hiace T558 AWU
    YULE ASKARI AKUWA NA ZILE NAMBA ZAO
    MWEMA KAZI UNAYO
     
Loading...