Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic wala rushwa waziwazi daraja la Mlalakuwa (Mikocheni) mnatukwaza sana raia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rah_sputin, Sep 29, 2011.

  1. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha UNU ( Usalama barabarani na Uraia) - kinaendelea sasa hivi TBC.
    Traffic anafundisha raia usalama na utumiaji Mzuri wa barabara.

    Nani asiyejua chanzo cha matatizo makubwa barabarani ni hao hao traffick wanaoomba rushwa waziwazi bila hata soni?

    Wale mnaopita barabara ya Old Bagamoyo road mtakubaliana nami kuwa
    hawa matraffic wanatia aibu hasa siku za jumamosi.Wanajazana pale utadhani wako kwenye mafunzo ya vitendo jinsi ya kuomba na kupokea rushwa!

    Hivi serikali inaridhika na mtindo huu? Kama mnabisha piteni pale kati ya saa 3 asubuhi na saa 7 -8 mchana mjionee "maajabu' na aibu ya kufedhehesha jeshi la polisi hasa askari wa usalama barabarani.

    Au tuwaleteenii picha ya kinachoendelea tuwaumbue kama Jerry Muro alivyowafanyia?
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu,,bora uwaumbue kwa picha kabisa itasaidia hata walio nje ya dar kuona live unyambilisi wanaoufanya nao pia kujirekebisha/kuchukuliwa hatua. hapa ni kama umepiga porojo tu bila vielelezo!
     
  3. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mishahara yao midogo!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ma-Dereva wengi hapa Tanzania wanaendesha magari bila makaratasi na pia wanaendesha magari mabovu! Na hiki ndiyo chanzo cha "rushwa"!

    Kama huna tatizo lolote na gari lako na udereva wako rushwa unatoa ya nini?
     
Loading...