Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic wa mooroco anatukatia viuno jamani;folen ya kutokea mjini - moroco aiendi kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mm jamani sijui kuna bibi yake kwenye upande wa pili yaani huyu mutu anakata tu viuno kuita upande mmoja
    au ndio wah wanatoka kwa nyumba ndogo wamewapigia simu yaani kama atuko dunian jamani tumezima magari mpaka sasa
    nahsi nalala kwenye gari..mlio namsaada embu wapgieni hawa mutu
     
Loading...