Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic polisi wakataa rushwa ya tsh. Milioni 7

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kandidus, Feb 11, 2012.

  1. kandidus

    kandidus Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya wanajamii!
    Inanishangaza kusikia kwamba walewale askari wa usalama barabarani waliosemekana kubuni mbinu mpya ya kupokea rushwa kwa mtindo wa kutega gari likiwa linaoshwa kama iilivyopigwa picha na mtaalam wetu (njele) wiki tatu zilizopita, traffic hao hao wameonekana tena laivu wakikataa kitita cha pesa shilingi milioni 7 za kitanzania walizokuwa wanashawishiwa kupewa na dereva mmoja aliyekamatwa na maelfu ya kilo za nyara za serikali (pembe za ndovu) juzi tarehe 08/02/2012 eneo hilo hilo la maseyu mikese morogoro. Pembe za ndovu hizo zilikuwa katika gari aina ya land cruiser iliyowekwa namba za DFP. Sasa WATANZANIA WENZANGU TUJIULIZE akiwemo mtoa mada iliyopita (NJELE), juu ya VITA DHIDI YA RUSHWA kuwa askari hao wa usalama barabarani kama kweli huchukua rushwa, wangeziacha mamilioni hayo ya pesa ambazo dereva alikuwa akizitoa tena kwa siri ili ajinasue na tatizo alilokamatwa nalo? Watanzania mnasemaje?
    Na Kandidus
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Picha yenyewe iko wapi? au unabipu?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    picha nimeiona kwa michuzi ..hawa wanaosha juzi kamanda wao alituma bandiko kwa michuzi akikanusha kuhusu ile Picha ..
     
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    May be dereva alitiliwa mashaka au palikuwa ni mahali pa wazi na hivyo kuona kibarua kingeweza kuota majani maana haiingii akilini kuwa walikataa kitita hicho!
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yawezekana wamezoea kuchukua kidogo! Kiasi kilichokuwa offered na dereva kikawastua..,,,,,Nafikiria nikisema; samahani!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha maskhara mkuu! Polisi wa inji hii akatae em saba? Over my dead body!
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Gurta likes this bandiko.
     
  8. t

    twijuke JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndug. polis nao ni wajanja, wanapohs mashaka kwenye Issue wanayo deal nayo huenda kuna mkono wa uongoz wa juu hata kama ni M.100 wataitema.
     
  9. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    imezidi kiwango chao
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Si hivyo tu, Je kulikuwa na uwiano wa hiyo rushwa na thamani ya mzigo? Polisi siyo wajinga kihivyo, ikizingatiwa kwamba ma deal kama haya hayafanywi na vidagaa kama sisi. haya ni madeal ya mijitu huko juu.
     
  11. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    kwa mazingira ya hilo tukio inaonekana walishapewa taarifa kuwa kuna hilo gari lenye huo mzigo walikamate, isingekuwa rahisi kwao kukubali mlungula
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Pia inawezekana mtoa mada ni mojawao hivyo anataka kuwasafisha kwamba hata ile ya juzi walisingiziwa
     
  13. Bondemania

    Bondemania Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    i bet mtoa mada ana hidden agenda kwenye ishu hii,je aweza kututhibitishia ni kweli hao trafic walipewa ofa ya m7?thubutuu,bongo hii?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    polisi hawa hawa wa tz?
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Utakuwa woga tu...
    Na Kandidus ulipataje taarifa hiyo? Ni kupitia waliokuwa kwenye DFP au hao Askari?
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtoa mada hilo lazima lilikuwa dila na wakalishtukia mapema ndo maana wamekataa
     
  17. next

    next JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haha! yaan kama we ni hakim ndio ushawafunga ata kama hakuna ushahidi
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    hawana lolote, wanajikosha kwa jamii ionekane si jadi yao kuchukua rushwa.
     
Loading...