Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic police

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Easymutant, Jul 15, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa waliwahi kunikamata mara kadhaa kwa kosa la kumbeba abiria ambaye hajavaa kofia (helment) ya pikipiki kwa ajili ya usalama. wakalamba buku tano yangu.

    But huwa najiuliza sana je wao hawatakiwi kuwa salama maana na wao huwa wanaendesha pikipiki bila hata ya kuvaa hiyo kofia yenyewe, angalia picha hii nilifanikiwa kuwabamba laive.
    tena ukiangalia hiyo picha inaonyesha wamebebana kwenye pikipiki anayotakiwa isipakie abiria.
    sasa cheki huyu police wa kike alivyojiweka hapo.

    Huwa mara nyingi najiuliza au hizi sheria za kiusalama barabarani zinatuhusu sisi tu ambao sio police??
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Polisi ina nguvu ya kukamata raia, lakini si kukamata askari.
    Ieleweke hivyo.
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Kuna siku nilikuwa kwenye daladala, Polisi akawa anamlazimisha kondakta amshushe sehemu ambapo hapakuwa na kituo. Nikagundua kuwa sheria si msumeno tena. Imekuwa ni one sided bushknife!!!. Tunakwenda wapi?
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama baba kama mwana. Kikwete kasaini sheria ya uchaguzi halafu yeye mwenyewe ndo anasema haitekelezeki.
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bw wee,unashangaa trafic! wabunge je!sheria wanpitisha wenyewe takukuru kuwahoji tu tayari wanahamaki! ole wao ipo siku mtoto wa paka ataona
     
Loading...