Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic Police.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nyangomboli, Jun 30, 2012.

  1. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wana jamvi niko safarini kuelekea Mwanza lakini ninachokiona kwa matrafiki wetu kwanza ni usumbufu pili ni wizi au rushwa ya wazi. Tangu kutoka Arusha mpaka Babati tumeweza kusimamishwa zaidi ya mara 10. Majengo, Arusha AirPORT, KISONGO, DUKA BOVU, MTI MMOJA, MAKUYUNI, MINJINGU, MBUYU WA MJERUMANI, MAGUGU, KARIBU NA BABATI SIPAJUI NA AFTER BABATI NA SASA TENA DAREDA. Wanachofanya siku hizi ni wale agents ndiyo wanateremka na wala matrafic hawapandi kukagua gari. Gari imejaza watu wamekalia ndoo. Ni hatari kusema ukweli. Mungu nusuru waja wako.
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijui kwanini traffic akikusimamisha lazima akuulize unafanya kazi gani?
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Hhah Bado ukitoka hapo DAREDA, kuna kingine MITAA YA KWA SUMAYE, then kabla ya kuingia KATESH, then tena kabla ya kutoka KATESH, then kabla ya kuingia SINGIDA bondeni pale, then Njia panda ya kwenda Stand pale, then kabla ya kutoka SINGIDA pale mitaa ya SI.MBA CHAWENE ( AQUA). Ila hamioni hao hawana usumbufu kwani kw amagari madogo hawasimamishi na mabasi ni mwendo wa kuacha BUKUBUKU tu kote huko, USIOMBE SIKU UPITE NJIA YA TANGA CHALINZE MORO utakoma ni mwendo wa TORCH kila baada ya 5KM.
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anataka kujua ili apange namna ya kukukaba. Hapa hadi nimechoka. Traffic PoliceTHEN MATUTA. Ni kasheshe
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bora hata torch kuliko kuombwa buku kila kilometer 10 na hata hawakagui gari. Hawana aibu tena jamani.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tupe na hali halisi ya barabara.

    Mwema sijui anapitia humu? nimejaribu kumtumia post yako #1 kupitia: Feedback lakini inakataa.

    Na wewe unaweza mtumia. Naomba hali ya barabara, nna safari ya kwenda Shinyanga, kupitia Arusha na Singida.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine traffic ndo husababisha ajari unakuta kasimamisha gari eneo baya tena polini akidai rushwa!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu shukia arusha tukunyooshe
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mmuulize Magufuli...
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Au unakwenda wapi? Kha ina maana miye kichaa sijui niendako?
     
  11. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,086
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Unategemea kupata nini kutoka kwa traffiki wakati wlio wegi ni watoto wa wakubwa na wengine wamehengo ndio wakapata nafasi hizo.na wote wako kwa ajili yautafutaji tu.kikosi hiki bila kuwa mtoto wa mkubwa au bila kutoa ruswa hupati nafasi.upewe na fasi hivihivi wewe umekuwa nani?.wakati ni kwa ajili ya kuwatajilisha watoto wa wakubwa.
     
  12. w

    wikolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli! Nadhani huwa wanaogopa kuchukua rushwa kutoka kwa watu wa system (takukuru, usalama n.k.). Usalama barabarani na kazi ya anayeendesha chombo havina uhusiano kabisa lakini ni swali ambalo trafiki huwa wanalipenda sana!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Babuuu, mie nashukia hapo kwa Mtemiii.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magufuli nimesikia bungeni na Jangwani nataka huyo aliyopita aelezee.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eti traffic watoto wa wakubwa! mambo mengine yanachekesha. Pole sana kwa uelewa huo. Saidi Mwema mtoto wa mkubwa yupi?
     
  16. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,086
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mwema ni shemeji wa jk.nilicho kiandika kuhusu traffiki ni hakika na amina.vinginevyo unapinga labda na wewe ni mmoja wao.halafu saidi siyo traffic pole wewe ambae unapinga kitu wakati kipo.
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    ukitaka usisumbuliwe nunua mikate arusha wakikupiga mkono unawaachia mmoja kila kituo utafika saaalama kbs
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    halafu hawa ukitaka kuwatili9a sumu utawaua sana, wanapendaga sana rushwa ya machungwa, nyanya, mikate, machenza, viazi etc
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hili jambo nilitaka kulisemea siku mbili tatu kabla ya leo , polisi wana tabia mbovu sana na ni ya kuzidishiana umasikini ,hawa wa Tanga Dar hawachagui aina ya gari ,ni lazima uwe na hela si chini ya laki kumi ,kila polisi anaekusimamisha basi anakutafutia jambo lolote ,kama hamna basi anakuambia mbona hukufurahia kusimamishwa na yeye ,umpe chochote ,shauli zao nitaanza kuwashawishi watu zile hela wanazowapa polisi wazifanyie namna flaniflani ,kazi kwao.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa shemeji yake ndio mwanawe? halafu ni shemeji yake kwa nani? Na Kikwete ni mtoto wa mkubwa yupi?
     
Loading...