Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic police pale kikatiti:-

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamkoda, Oct 31, 2012.

  1. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi pale maeneo ya Kikatiti Arusha nimeona police traffic wakiwa wanapiga picha za vieo kwa magari yanayotokea Arusha-Moshi, sijui huundio utaratibu mpya kama kuna mwenye dondoo tujuzane maana naona wenzetu wanazidi kujiimarisha kiteknolojia zaidi japo kamera yenyewe ni kama zile za kwenye send off.
     
  2. Master jay

    Master jay Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    si tochi hiyo??
     
  3. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tochi naijua vema na video kamera naijua so ni rahisi sana kwangu kutofautisha.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wale Jamaa wa Pale wana vyote viwili, Video Camera na Kipima Speed maarufu kama Tochi.
     
  5. k

    katalina JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sijakuelewa, ulichokishangaa nini. Ulizani hawajui kupiga picha au ni kosa la jinai hao jamaa kuwa na camera! Kwani kikatiti ndo wapi mnaposhangaa watu kuwa na kamera?
     
Loading...