Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic police apigwa live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jane_000, Feb 17, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    police wakiume apigwa kofi na kwenda chini na mwanajeshi wa kike kuchelewesha kuita magari hapa nipo mbagala rangi tatu
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    4rm masaki 2 mbagala... kurikoni???
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    out of topic
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani wanajeshi ni miungu hapa bongo
     
  5. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Look at you is an offence mtu kwenda mbagala?
     
  6. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie wewe mpenzi
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ameshakoma Dear.
     
  8. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,551
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    i come to bukoba....:poa:poa:poa:poa
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    askari jeshi ana kesi ya kujibu, mwisho wa siku atapiga magoti kumwomba msamaha
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ni ujinga wake huyo mama, naamini itamgharimu kabla hajaomba radhi tena kwa kupiga magoti
     
  11. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    junior wewe unaishi tandale mbona unakwenda mjini?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Acha fix wewe mie nipo hapo hakuna tukio lolote,kuna trafik wawil wa kike hapa mbagala near bank wamesimamisha ka-vitz acha uongo wewe,kama mada huna endeleza mambo yako ya kutofikishwa kileleni,kutafuta muhogo na kumpenda jk.
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmm Wakike kumpiga wa Kiume kweli huyo askari wa kike noma.Komando nini?
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Traffic wanakera sometimes hasa linapokuja sual la kubalance magari,unaweza kuta ata class alikuwa kilaza wa kubalance chemical equation sasa ukija kwenye magari upande mmoja lazima ukeshe.
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu punguza ukali, Elewa kuwa jane ni mke wa mtu.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    muraaa...uko daresarama
     
  17. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Inategemea uharaka kutokana na unyeti wa kazi yake ya kijeshi ya ulinzi wa nchi. Huwezi jua labda alikuwa anawahi kutoa amri ya kazi ya kutegua mabomu yalioonekama mahali fulani au maamuzi mengine ya hatari sana kwa usalama wa nchi. Mwanajeshi wa kike labda aliona kabisa kwamba Traffic Police wa kiume anamdharau kwasababu ni mjeshi wa kike. Jeshini wapo askari wanamamlaka ya kuuwa licha ya kupiga makofi tuu kama anaona kinachofanyika kitaleta hatari kwa usalama wa taifa. Hatuwezi kupoteza maisha ya watanzania kibao kwa uzembe wa kucheleweshwa na Trafiki mla rushwa.
     
  18. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Traffic wanaboa sana hasa wanapoingilia traffic lights zinapokuwa zinafanya kazi.Cha ajabu, kama traffic lights hazifanyi kazi kwa vile hakuna umeme, unawaona na wao "wanaacha kufanya kazi" utadhani nao wanaendeshwa kwa umeme! I hate them!
    Isingekuwa busara kwa wao kusaidia kuongoza pale taa hazifanyi kazi?
    Naamini mko humu JF na mnasoma.Jirekebisheni.
     
  19. n

    ngokowalwa Senior Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lazima huyo askari wa kiume alikuwa amekesha kwenye kinywaji aina ya gongo vinginevyo haiwezekani !!!!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kuna thread alizianzisha hapa!

    1.Mme wake hamfikishi kileleni
    2.Anampenda JK
    3.Anatafuta Muhogo

    Sio maneno yangu hayo ni yake mwenyewe na ndio maana nikamwambia kama hana mada aendeleza zile mada zake!
     
Loading...