Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic na tafsiri ya Service Road. Faini yake iko Kisheria?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambiente Guru, May 22, 2012.

  1. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,988
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wana FJ, Tahadhari wanaoendesha magari Bagamoyo road na kuchepukia service road hapo Namanga.
    Traffik watega hapo. Wanachukua faini kwa wale wanaopita service road iliyo mbele ya Exim Bank. wanaweka vikosi viwili hapo kwa kazi hiyo. Hata uwe unaingia ATM, Dispensary ya Watoto au Jengo la Air Tel wanakudaka tu.
    Ukiwauliza tafsiri ya service road wanasema ni barabara ya waenda kwa miguu.

    Naomba mwongozo wa wana JF.
    IGP sijui anakubaliana nalo hilo?. Jana wamechukua pesa zangu. Sioni mantiki yake kwani ni barabara pana ya lami inayoingiza watu kwenye ATM ya benki ya Exim, kuziba pancha, kununua matairi nk. Polisi kama taasisi ya serikali inatakiwa kutumikia vyema jamii. Otherwise few members Police department may be tarnishing the image of the force by poor understanding of the law. We call upon the IGP to make sure traffic policemen understands well the regulations and no misinterpretation.

    Candid to my Country

    Anonymous
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa ni wajinga,utakuta wanakusumbua hata kama unatoka kwenye nyumba ambayo ipo service rd.
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine usikubsli kuibiwa kitoto.
     
  4. luck

    luck JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Pale ubungo huwa wanatega kituo cha mafuta cha Engen. Wanakaa upande ambao magari yanayotoka kujaza mafuta hapo kituoni hutokea. Hawana stori na mtu, wapo kikazi zaidi, sura ya mbuzi wanakusanya mapato.

    Kimtindo wanamwaribia biashara huyo jamaa, kwa sababu kila mtu ataogopa kuingia hapo kituoni kwa kuhofia kudakwa anapotoka.
     
  5. luck

    luck JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Bongo hamna sheria imekuwa ni kama nchi ya manyang'au. Kila mtu anafanya anachoona kinamfaa. We fikiria mtu anakukamata kwa 'trafiki case' halafu anakung'ang'ania ulipe faini papo hapo, hiyo ni sheria ya wapi?. Wanatake advantage ya watu kutojua haki zao chini ya sheria ya usalama barabarani.
     
  6. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kama niliingia sawa sawa, hapa wataniua, yaani siwapi hata senti tano.... huu ujinga mimi siiukubali kabisa....
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    wacha wavune labda wanapeleka hesabu....
     
  8. f

    flora meno Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukatae kwa nguvu zote. Ila sisi wastaarabu. Tuache kutanua.
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi wakinisimamisha napandisha vioo halafu uso wa kauzu kama hawapo napita
     
  10. N

    Nguto JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Service road zote zinachakachuliwa na traffic. Mi naona hawaelewi maana ya service road. Kama wanasoma hapa jamvini wasome wapate elimu. Service road ni barabara inayopeleka magari kwenye ofisi na viwanda vilivyopo sehemu hizo. Kwa mfano Pugu road a.k.a Nyerere road kuna viwanda vingi na si rahisi utoke main road uingie kiwandani hivyo wakaweka service road. Hao waenda kwa miguu wanotengenezewa service road mi sijawahi ona hilo!! Ni uonevu tu. Mie nadhani traffic wanaona raha tunavyopata tabu na foleni ndefu za barabarani. Kama nimekosea mtu anielimishe hapa!!!
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tukubali kuwa hakuna sheria za barabarani Dar es salaam. Practically hakuna na hii ni sababu ya " ujuaji wetu".

    Tusilaumu ujuaji wetu nod unafanya tupigwe notification kila kukicha.

    Tuombe mungu atupe kizazi kijacho kinachoweza kuelewa maana na ustaarabu wa taratibu na sheria za barabarani.
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Nakubali mkuu, wengi wetu tunaoendesha magari sheria za usalama barabarani hatuzifuati, mfano service road hiyo ya bagamoyo rd kutokea mjini wengi huitumia kutanua na kwenda kuingilia pale ofisi za Zain-ni wachache kama wapo wanaoitumia kwa ajili ya kuingia kwenye ofisi zilizopo jirani- kuwalaumu trafiki kwa hili ni kuwaonea kwani haya tunayataka wenyewe (wanapowatandika faini mi nafurahi zaidi kwani huwa nina kereka sana nikiwa kwenye foleni halafu mtu mwingine anajidai yeye wa mjini sana na kutanua!!)
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio maana ya service rod???
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: ts"]
    [TR]
    [TD="width: 100"]Web definitions:[/TD]
    [TD] [TABLE="class: ts"]
    [TR]
    [TD]frontage road: a local road that runs parallel to an expressway and allows local traffic to gain access to property.

    Sio kutanua kwa lengo la kupita walioko mbele yako!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    mkanunue road trafic act kwenye maduka ya serikali mjue haki zenu na msihaki
     
Loading...