Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic na faini barabarani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by evaluator, Sep 2, 2012.

  1. e

    evaluator Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi jamani hawa traffic watakula hela zetu mpaka lini,kwann usitafutwe mfumo wa kuripa faini za barabarani kwa mfumo wa electronic,basi hata kama nifaini za papo kwa papo basi receipt ziwe electronically japo kupunguza huu wizi tunaofanyiwa na traffic.hata zile PDA tu zinatosha kwa kuanzia.nawasilisha.
     
Loading...