Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic na dereva m

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by charger, Jul 10, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa kakamatwa barabarani na trafic kazidisha speed

    DEREVA:Kunatatizo lolote mkuu?

    POLICE:Umezidisha speed mheshimiwa
    DEREVA:Ehh! kumbe
    POLICE:Naomba leseni yako
    DEREVA:Ningekuwanayo ningekupa,sina mkuu
    POLICE:Eti huna leseni?
    DEREVA:Niliipoteza kwa kuendesha huku nakunywa
    POLICE:Nipe kadi ya gari
    DEREVA:Nayo sina mkuu
    POLICE:Kwanini?
    DEREVA:Hii gari nimeiba na mwenye gari nimemwua,yupo kwenye buti kama unataka kumwona

    Polisi kajivuta nyuma hatua chache kapiga simu kituoni,ndani ya dakika 5 gari za polisi zimelizunguka lile gari.

    POLICE 2:Dereva toka nje ya gari.Yule jamaa akatoka
    DEREVA:Kuna tatizo lolote afande?
    POLICE 2:Askari wangu kanipigia simu unagari la wizi,na umemwua mwenyegari umemweka kwenye buti hebu fungua buti
    Dereva kafungua buti na hapakuwa na kitu.
    POLICE2:Hili gari ni lako?
    DEREVA:Ndio afande kadi yake hii hapa
    Polisi2:Kashikwa na mshangao baada ya kuona kadi ya gari
    POLICE 2:Leseni yako iko wapi?
    Dereva kaingiza mkono mfukoni katoa leseni
    DEREVA:Hii hapa afande
    Polisi 2 kashikwa na mshangao tena,
    POLICE2:Haya asante bwana mkubwa, askari wangu aliponipigia kaniambia,una gari la wizi,umemwua mwenye gari na huna leseni

    DEREVA:Halafu nahisi tu huyo mshenzi atakua amekudanganya kwamba nilikuwa naendesha kwa speed kubwa




     
  2. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hyo uliobsive au uliambiwa?
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii Ulaya tu, hawa wa kwetu wangekwisha malizani sku nyiiingi!
     
  4. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dk 5 kwa hii tanzania? wp hapo mkuu
     
  5. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kali
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usishangae kwa Tanzania. Trafiki wetu wanapokamata gari wako shapu sana kwani wanajua kuna mlo pale.
    Lakini wanapopigiwa simu kuambiwa kumetokea ajali na watu wamekufa, hapo sahau.
     
Loading...