Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic mishara midogo haya mafuta ya kuchezea mnayapata bure??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Oct 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu kuamini traffic analipwa mshara mdogo natamani kuchunguza lakini naamini
    jamani hawa watu wanapokea mshara wa kutosha kabisa aiwezekani kabisa kila traffic ana kuwa na gari na kupaki kila sehemu anavyotaka na huku analia njaa...
    Haya hizi pesa za mafuta mnazipata wapi??
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi TAKUKURU wanaweza fanya hivi kweli?KENYA IKO JUU...BIG UP...na ss wabongo inabidi tukubali tu jamaa wako juu...
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duuh, hii kali, yani wale wa EPA na waliohusika kwenye manunuzi ya RADA wangetolewa mkuku kama hivyo, ingekuwa poa sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...