Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic kupokonya leseni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kalunguine, Jan 11, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF, limekua ni suala linalokera sana, unapokutana na traffic, kwanza atajidai kuangalia road licence, insurance nk nk, baadae anakuambia naomba driving licence. Ukishamkabidhi ataanza kutoa vimakosa ali mradi tu umpe rushwa.
    Hivi sheria inaruhusu traffic kuchukua driving licence ? kuna mada ilitolewa humu, kuwa traffic anaruhusiwa kuchukua driving licence ila kwa "mujibu wa sheria" huu si ndio mwanya wanaoutumia kuwanyanyasa madereva ? Naomba Elimu kwenye hili.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF, limekua ni suala linalokera sana, unapokutana na traffic, kwanza atajidai kuangalia road licence, insurance nk nk, baadae anakuambia naomba driving licence. Ukishamkabidhi ataanza kutoa vimakosa ali mradi tu umpe rushwa.
    Hivi sheria inaruhusu traffic kuchukua driving licence ? kuna mada ilitolewa humu, kuwa traffic anaruhusiwa kuchukua driving licence ila kwa "mujibu wa sheria" huu si ndio mwanya wanaoutumia kuwanyanyasa madereva ? Naomba Elimu kwenye hili.
     
  3. Sumve 2015

    Sumve 2015 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 2,001
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Msaada kwa hili pia aisee.
     
Loading...