Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic, abiria au madereva na makonda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simcaesor, Sep 24, 2011.

  1. S

    Simcaesor Senior Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tabia katika daladala abiria anaomba kushuka sehemu ambayo hakuna kituo, Konda anamuomba dereva naye anakubali mara nyingi kwa kauli angalia kwanza kama hakuna traffic, sasa hii ni kwasababu ya usalama wa abiria au tunawakomoa traffic? na kwanini abiria aombe kushuka sehemu ambayo siyo kituo? kwanini konda na dereva wanakubali kushusha watu katika sehemu hizo?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tatizo hapa nimipango miji inatakiwa kituo haadi kituo isizidi mita 500,lakini hapa unakuta ni kilomita moja!hivyo abiria anapoomba msaada anataka anarahisisha safari yake!Japo ya wezekana ana hatarisha maisha yake na kuvunja sheria!
     
  3. B

    Bucad Senior Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama wanapakia sehemu isiyo na kituo watashindwa vipi kushusha sehemu isiyo na kitua?! Hapa bongo kila kitu hufanyika kwa mazoea hakuna cha sheria wa taratibu!
     
Loading...