Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

trading rooms

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by strategydt, Sep 14, 2012.

  1. s

    strategydt New Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Learn with us,how to trade wisely,we offer a great program to traders to teach how to trade for living.With this program,you will learn,what is day trading,live trading,day trade and how to become a good daytrader.
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Xo wewe ni agent ama nani?na nyie ni mabroker ama mnauza system kama ya tutle?na kama ni ma broker mpo nchi gani na mmesajiliwa na mko chini ya uangalizi wa nani? Mna member wa ngapi?je mna insurance?maana kwa sa hv mi natrade na watu wa south africa nimetoa pesa zangu huko ulaya sababu ya economic recession inayokuja baada ya kuona kampuni kubwa ya ubrokerage ya futures kufilisika na wateja hawakulipwa pesa zao za position sanasana waliambulia 'SORRY WE DO NOT HAVE UR POSITIONS'.Hii mambo unatakiwa kuwa makini.
     
Loading...