Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tractor za suma jkt, kilimo kwanza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hute, Jun 3, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa naangalia kipindi cha suma jkt hapa tbc one, aise kuna matractor mengi sana, na kwa jinsi wanavyoyasambaza, nimependa kama yangesambazwa tz nzima ili kweli kilimo kwanza hicho kifanikiwe, na tugeuze tz iwe ya kijani kabisa. nawapa hongera viongozi wa selikali kwa suala hili, hata kama mimi si mwana ccm. Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo sio matrekta ni kanya boya. Yanakunywa mafuta zaidi ya V8.
     
  3. M

    Mkira JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Je wajua ni makampuni ya wajanja aki J..........Bei yake inatisha ndio maana walazimishwa kukopeshwa deni kubwa mno kuna mbgune mmoja aliwahi kusema ni afadhali wandepewa hela wakanune nje kwa miliono nane kuliko moja kuuziwa kwa milioni zaidi ya 20! ili watu wapate kamisheni zao! 2015 ije haraka!
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    ssiamini muyasemayo....ila mimi nimependa sana uhamasishaji huo, hata kama tunapigwa changa la macho, lakini naona tunakoelekea si kubaya sana...
     
  5. ALF

    ALF Senior Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sasa matractor ya suma jkt yamefikaje kwenye juukwaa hili?. Kama umehamasika nenda kanunue.
     
  6. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa waliosoma marketing ni rahisi kukuelewa,wewe umependa picha nzuri za matractor na lugha nzuri ya kibiashara.Laiti kama ungejua ni kwa kadri gani wananchi wa Mbeya walivyosikitishwa na mpango wa serikali wa kukibadilisha kiwanda cha zana za kilimo (ZZK) kuwa kiwanda cha pombe,bila shaka huo utumbo wa KILIMO KWANZA usingeupongeza.Kwa tafsiri rahisi ni kwamba unasifia nchi yako kugeuzwa jalala la soko holela huku viwanda vyake vikifa.Pia wanastahili sifa gani magamba wanaowauzia matractor watz kwa bei kubwa kuliko uwezo wao? Tanzania imara haitatokana na unafiki kwani maana ya ukweli ni kutokuwa na element za uwongo3
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    na wewe kama hujahamasika nyamaza, ipotezeee, kwani jamii forums ya kwako peke yako bwanaa...alaaa kwenda zako huko
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hakuna matrecta hapo kwa bei hata ubora kwa sisi tunaolima estates,ni heri ukanunua marsey furgason used kuliko hayo ya jkt mapya.waulize wakulima wa uyole/ubaruku kwa nini wameendelea kukomaa na powertiler zilizofungwa mashine ya amec ya kupasulia mabo na kusagia,na kwa nini engine zinazokuja na hzo powertiler wanaondoa wanaweka armec?
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kunaweza kuwa na elimu hapa!
    Hebu tupe tips zaidi sir! Turudi kutumia Valmet za Finland, tutumie matrekta ya Kilimo kwanza (farmtrac) ama tuendelee ku-modify power tillers kwa kuweka injini za Adico, JD, GD na Amec?
     
  10. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nayo kali ehh leteni habari!
     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180

    Nami nasubiri kuelimika hapa, Armec ndio injini ya nini?
     
  12. s

    savio mande New Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami nataka hayo matrekta cjui itakuwaje? kwani ni sh ngapi?
     
Loading...