Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tractor linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Konaball, Oct 8, 2011.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tractor linauzwa aina ya Massy ferguson model 158 lipo sinza shule ya mapambano kwa maulizo zaid piga 255778481958 au ni pm yasmina 3 years 037.jpg
    tractor lenyewe ilo hapo juu
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu kilimo kwanza kikafanywe wapi Sinza au la kuvutia takataka?
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuwa serious na biashara ....taja bei kabisa
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    linauzwa milioni 16(16.000,000/-)
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Bei imechangamka
     
  6. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Massey nyingi huwa ni 240 , 160, 175, 180, 270, 290 nakuendeleaya naomba unipe bei ya model 240 kama unayo yupo mteja naomba unitafute kwa no. 0787139327
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu ninaweza kupata trecta kwa shilingi milioni kumi? Kama unajuwa jinsi ya kunisadia naomba tuwasiliana kwa no.0787 139327 ninafanya kazi ila nataka kuanza kilimo
     
  9. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina program ya kufunguwa kiwanda cha kukamuwa mafuta ya alizeti pamoja na kusaga nafaka najuwa trecta litanisadia sana kwa kuzalisha malighafi huko kijijini na kuleta hapa mjini
     
Loading...