Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Track your car-GSM-kiboko ya wezi wa magari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by engmtolera, Jul 18, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Baada ya wezi wa magari kuvamia DSM sasa kunakifaa kipya kabisa,kitakacho kufanya kufuatilia gari yako pindi mwizi atakapo likwapua,unachotakiwa kufanya ni wewe kuwa na line ya simu GSM na baada ya mafundi kukiunganisha kifaa hicho ktk gari yako basi unaweza kukata mafuta pindi wezi wanapoliendesha gari lako na baada ya hapo unaweza kuelewa wapi gari lako lipo kwa kutumia GPRS,huna haja ya kuwa na simu za kisasa hata hizi za mkulima zinafaa sana,cha muhimu ni mawasiliano yawepo mahali gari lako lipo





    kwa maelezo zaidi tuwasiliane(PM)

    T2L8iaXd0XXXXXXXXX_!!14096704.jpg
     
  2. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    gharama zipoje?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kuletewa hadi DSM ni USD 260,Ni rahisi sana kukifunga
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hizi tracking system zipo DSM,ukienda dodoma utauziwa laki 5,lakini mimi nawauzia laki 4,nini mnataka wadau?
     
  5. epson

    epson JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    thanks, wacha tujipange
     
Loading...