Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mtized one, Sep 12, 2011.

  1. M

    Mtized one Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TRA waliitalini watu 4 interview.....na gazeti gani walitoa names za waliokua short listed?
    Tafadhali mnijuze...
     
  2. sizy

    sizy Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani vipi mukulu wamekuzunguka nini maana unaonekana kama ulipewa ahadi ya kuitwa
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    hivi wewe bado unaamin tra kuna interview?utangoja milele na utakufa bila kelele.pale ni wewe mtoto wa nani,huyu turikuwa nae primary na ongeza dau kidogo.mia
     
  4. V

    Vampire.kiazi New Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    interview done ndugu...me mwenyewe nilisikia kwa mtu kuwa imefanyika na watu wameshaanza mzigo
     
  5. M

    Mtized one Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado sijapata jibu,
    1)when was interview?
    2)Short listed walitoka kwenye gazeti gani?
    3) Wameanza lini kazi,

    Sio kwamba niliaply au kuhitaji kaz bt kuna utafiti naufanya juu ya hizi gvt agencies na wizara juu ya ajira zao tusaidiane kuondoa urasimu...nipeni info wadau.
     
Loading...